Tập Lái
20/2/14
4
0
0
31
Em chào các bác! Em đang là sinh viên năm cuối, mấy hôm trước thầy giáo hướng dẫn đưa cho tài liệu giống cái GSIC của toyota ấy ạ nhưng mà của xe Lexus Ls 460 2007. Em đem về mở bằng IE của win7 mà nó cứ báo lỗi và không lên được. Trong khi đó em mở cái của Toyota Corolla hoặc Fortuner thì vẫn mở ngon lành. Các bác giúp em cách nào mở được với ạ? Phải cài thêm cái gì hay chạy bằng IE mấy không ạ?
Em cảm ơn!

Tập Lái
20/2/14
4
0
0
31
Cảm ơn các bác quan tâm giúp đỡ em.
Đây là ảnh mở lỗi LS 460

Đây là ảnh mở Corolla vẫn tốt

Bác 100mph, bác có thể nói cho em bước làm trong win7 ko ạ, em mò mãi ko ra =.=' em cũng đã thử đưa vào máy cài winxp nhưng cũng ko được :(

Tập Lái
20/2/14
4
0
0
31
nguyendattai nói:
Đây không phải phần mềm bạn a. Đây chỉ là 1 file .html. Có thể bạn mở bằng trình duyệt IE nó không hiển thị được. Bạn là sinh viên SPKT?
Em là sinh viên ĐH GTVT bác ạ. Hôm nay lên hỏi thầy thì thầy bảo chắc là cop thiếu file, mấy hôm nữa lại phải lên cop lại rồi.

Hạng D
19/10/09
4.723
14.199
113
Tel : 0949999684 .
nellypurdo nói:
nguyendattai nói:
Đây không phải phần mềm bạn a. Đây chỉ là 1 file .html. Có thể bạn mở bằng trình duyệt IE nó không hiển thị được. Bạn là sinh viên SPKT?
Em là sinh viên ĐH GTVT bác ạ. Hôm nay lên hỏi thầy thì thầy bảo chắc là cop thiếu file, mấy hôm nữa lại phải lên cop lại rồi.
Ông thầy thiếu cẩn thận.Sửa xe dư ốc chắn luôn.
.Bạn muốn nghiên cứu không.Mình có thằng em ở Cầu Sài Gòn nó học Cơ Điện Tử BK cũng đang đam mê nghiên cứu mấy vụ điện xe cộ nè.Có gì mình giới thiệu cùng nhau nghiên cứu.