Hạng B2
20/4/15
345
278
63
Dẫu biết so sánh giữa CRV 2.4 và New sò là khập khiểng, song em đang phân vân không biết nên chọn em nào? CRV thì chỉ có 5 chỗ, còn New sò thì 7 chỗ mà chỉ thỉnh thoảng mới có cơ hội chạy đủ tải. Nếu CRV mà 7 chỗ thì chả có gì phải lăng tăng nữa. Các bác cho biết trải nghiệm sử dụng dùng. Cám ơn các bác.

• Like
Reactions: thangbom
Hạng B2
30/12/14
243
130
43
33
Dẫu biết so sánh giữa CRV 2.4 và New sò là khập khiểng, song em đang phân vân không biết nên chọn em nào? CRV thì chỉ có 5 chỗ, còn New sò thì 7 chỗ mà chỉ thỉnh thoảng mới có cơ hội chạy đủ tải. Nếu CRV mà 7 chỗ thì chả có gì phải lăng tăng nữa. Các bác cho biết trải nghiệm sử dụng dùng. Cám ơn các bác.
Theo em cái cốt yếu nhất là Bác phải lái thử 2 em để cảm nhận cái đã! Nếu Bác sắp xếp được thì cho em cuộc hẹn nha! Em đưa New Sò qua đến tận tơi để Bác test cảm nhận luôn! hi!
Thông tin của em: 0938 360 989 - Mr. Bảo
Kia Phú Mỹ Hưng - 314 Nguyễn Văn Linh, phường Bình Thuận, quận 7, TP HCM

Lựa chọn nào giữa CRV 2.4 & New sò

.HE confirmed
Hạng B1
28/10/14
89
70
18
Xe KIA làm đẹp thật.
Chờ ý kiến các bác chạy rồi cả 2 con xem sao. Dẫu biết so sánh này khập khiểng quá

Hạng C
21/9/08
700
543
93
53
Em mới bán CR-V2.4 cho anh khách ở Q7 vừa bán Sorento 2014 :) . Cảm nhận của ảnh là Sò bự quá , hao xăng hơn , không êm bằng CR-V và quan trọng là ảnh bước xuống người khác cứ nhìn ảnh như tài xế ( cái này ảnh nói chứ không phải em nha :) ) !

Hạng F
22/7/13
8.950
39.916
113
Sò là mẫu xe 7C giá tốt, đáp ứng đầy đủ nhu cầu cho người sử dụng, chỉ thua thương hiệu với độ bền (trong quá khứ).
Bác đi 5 năm đổi xe 1 lần thì Sò vẫn okie!
Nhưng ít khi đi đủ tải như bác chia sẻ thì CRV có lẽ hợp với bác hơn!
Thân