Tập Lái
31/10/16
0
22
2
39
Lúc đang xong móng mình có khảo sát tính mua. Sau nghiên cứu lại thấy sát dây điện trung thế, trời mưa to nuớc nôi lềnh bềnh Đỗ Xuân Hợp và Nguyễn Duy Trinh. Đất đó yếu chân thì chắc sẽ lún và xé tuờng là cái chắc.
Bây giờ nghĩ lại sau 2 năm thì thấy lúc đó mình ko đưa chym vào dự án đó cũng đúng.

• Like
Reactions: nikenvt
10/11/16
1.100
847
113
34
Quận 2
dieppham.net
thầu An Phong, với thằng Nam Long chẳng thấy hó hé nhỉ
Ăn thua do CDT nữa, không thể trách nhà thầu 100% được...!
Ví dụ. nhà thầu đưa ra xây hết 100 tỷ. nhưng CDT kêu làm 90 tỷ thôi, chất lượng kệ cmnn. Không ok thì kêu nhà thầu khác....!
Như thế thì sao....?...:3dchongchong:

Tập Lái
22/7/14
27
166
28
Ho Chi Minh City, Vietnam
Ăn thua do CDT hết, không thể trách nhà thầu 100% được...!
Ví dụ. nhà thầu đưa ra xây hết 100 tỷ. nhưng CDT kêu làm 90 tỷ thôi, chất lượng kệ cmnn. Không ok thì kêu nhà thầu khác....!
Như thế thì sao....?...:3dchongchong:
đâu được.... phải lôi nó vào chung làm cho ra chuyện chứ. Cầm tiền của dân rồi mặc xác dân hả. Lúc bán thì condotel chuẩn nhật, quản lý do công ty Nhật đảm nhận đủ các thứ toàn lừa đảo... riết quen thói

10/11/16
1.100
847
113
34
Quận 2
dieppham.net
đâu được.... phải lôi nó vào chung làm cho ra chuyện chứ. Cầm tiền của dân rồi mặc xác dân hả. Lúc bán thì condotel chuẩn nhật, quản lý do công ty Nhật đảm nhận đủ các thứ toàn lừa đảo... riết quen thói
Chuẩn men luôn.:3dcuoi:
Rồi củng êm như dòng sông băng thôi bác...!

D4T confirmed
Hạng B2
7/7/08
414
2.151
93
Flora Anh Đào của Nam Long mà ta, Nguyên Phúc là công ty con của Nam Long hả các bác?

• Like
Reactions: asianguy85
Hạng B2
17/11/12
291
1.266
93
Flora Anh Đào của Nam Long mà ta, Nguyên Phúc là công ty con của Nam Long hả các bác?
Mình cũng có cùng câu hỏi. Có tìm hiểu vài dự án của thằng Nam Long mà thấy dự án nó làm CDT bị dính phốt nhiều quá. Không biết vấn đề gì.

• Like
Reactions: nguyen don
Tập Lái
29/9/16
0
24
12
35
Mình cũng có cùng câu hỏi. Có tìm hiểu vài dự án của thằng Nam Long mà thấy dự án nó làm CDT bị dính phốt nhiều quá. Không biết vấn đề gì.
Lùm xùm căn hộ Floda anh đào q9!

Không một ai mua nhà mà tự làm như thế vì khác nào tự làm khó mình. Nhiều khi nhà chất lượng kém cũng ngậm đắng nuốt cay rồi tìm cách bán đi. Chắc bức xúc lắm thì mới làm đến mức như vậy