Hạng D
9/10/10
1.034
484
83
53
yeu xe hoi nói:
bác nguyencar post nhiều hình nha,em thấy bác chụp nhiều mà mỗi lần cứ post 1 vài tấm ít quá hihihih

e chụp thì nhiều nhưng toàn hình này thoai :D. nên ít post lên đóa muh. :)

Hạng D
14/12/12
1.404
642
113
Dĩ An - Bình Dương
Poorguy nói:
yeu xe hoi nói:
Năm nay lần đầu tiên Chi hội OS Cruze Club, đến với SNOS với một "danh phận" mới,xác định ban đầu là chỉ đến tham gia với mục đích giao lưu và lấy kinh nghiệm cho năm sau,không tham gia các môn thi,nhưng phút cuối BTC OS đã để Cruze Club tham gia, môn thi zic zắc,khi đăng ký mới biết là có member nữ lái,cuối cùng thì để cho một member nữ mới chạy xe 3 tuần lên lái hihiihi,run vãi ,chưa có bằng luôn nha.Nếu Cruze Club có member nữ lái ok thì đã dành giải cao rồi,bởi Batman của hội Cruze Club hoàn thành bài thi khá chuẩn :)
Cruze Club đang phát triển hi vọng mọi người chung tay ,đoàn kết ,để có một sân chơi vui vẻ,hòa đồng cho những ai thích ,đam mê cruze , nhé mọi người !
Đa số anh em Cruze trẻ khỏe năng động,nên chỉ cần kết nối được mọi người là chúng ta có một cộng đồng rất vui ạ,riêng em sẽ cố gắng hết sức để Cruze Club là nơi để anh em giao lưu và xả stress sau mỗi ngày làm việc mệt mỏi ạ
Vài lời tâm sự trước khi vào đề hihihi

Sau đây là một số hình ảnh từ lúc chuẩn bị tập trung cho đến lúc tham dự nhé
Ngay nơi tập trung tại c/c Thủ Thiêm Star,Q2 có ngay tiệm rửa xe cho anh em làm đẹp tý trước khi lên đường.

Một vài anh em tới nơi tập trung

Hai Friends của Cruze club cũng có mặt từ sớm

Logo đây đủ

Cũng tới kha khá

Cận cảnh em này vừa được lên zingnews

Em này dù capo carbon nhưng chủ xe vẫn qđịnh sơn cho đẹp

Xe ku Đức vừa thêm quả cánh gió GT cho nó máu

Đông đủ rồi xuất phát thôi

Thay áo đồng phục thôi
Khoảng 12h anh em Cruze đã có mặt tại The Boat Club Residence Q9 để ổn định đội hình và ăn uống cho thư thái

Chém gió sinh hoạt tí

Người nhà và bạn bè của anh em Cruze

We 're the Cruzers hihih, thanh niên "cứng" của Cruze Club:D

Chân dung pé Hồng,vừa học lái xe vài tuần nhưng vẫn được giao phó chạy zic zắc nữ mới ghê hihih
Lung linh hình ảnh dàn xe Cruze và bạn bè tham dự SN OS lần thứ 11

Các phóng viên chiến trường

Cười tươi thế

Còn nữa ..........

Bách xạo nha, sau khi cô bé này thi xong phần zic zac.....ra ngoài cô ấy sụt sùi khóc.
Anh tiến lại hỏi: " vì sao em khóc??"
Cô bé mắt ngấn lệ trả lời: " Anh Bách ác quá, em muốn đạp lút ga để mong đoạt giải tay lái nữ xuất sắc nhất, vậy mà ông Bách có cho đâu. Bảo em đạp từ từ chậm chậm để anh khoe xé tí"

Tội nghiệp em nó ghê :D:D:D:D
Hahhaa - Nhục quá Bách ơi

Hạng F
15/11/10
9.321
2.961
113
50
vinh khanh nói:
Poorguy nói:
yeu xe hoi nói:
Chân dung pé Hồng,vừa học lái xe vài tuần nhưng vẫn được giao phó chạy zic zắc nữ mới ghê hihih

Bách xạo nha, sau khi cô bé này thi xong phần zic zac.....ra ngoài cô ấy sụt sùi khóc.
Cô bé mắt ngấn lệ trả lời: " Anh Bách ác quá, em muốn đạp lút ga để mong đoạt giải tay lái nữ xuất sắc nhất, vậy mà ông Bách có cho đâu. Bảo em đạp từ từ chậm chậm để anh khoe xé tí"

Cái này bác bơm đó nhoa, em hổng có bơm à nha

Hạng F
15/11/10
9.321
2.961
113
50
yeu xe hoi nói:
chẳng biết bác vinhkhanh nói nhục cái gì, hihihihi, xe cứ dc mọi người khen là vui roài ,mà chẳng ai chê trách gì
Kính chào OSOM yeu xe hoi
. Kỷ Niệm Chương đã được gửi đi rồi, chậm nhất là mai tới, B kiểm tra rồi báo nhé.

Hạng D
14/12/12
1.404
642
113
Dĩ An - Bình Dương
Poorguy nói:
vinh khanh nói:
Poorguy nói:
yeu xe hoi nói:

Cái này bác bơm đó nhoa, em hổng có bơm à nha
Thôi vậy thì em không bơm nữa - mang bơm về bảo dưỡng chuẩn bị du xuân ăn tết.