Tập Lái
1/5/16
26
21
3
33
Lương công nhân liệu có nuôi được con Chevrolet Spark không các bác?
Do bác em bán đất có cho em khoảng 350tr em muốn mua 1 chiếc xe mới em đang nhắm Chevrolet Spark mới để đến khi lễ lộc, cưới hỏi gì có cái để che nắng che mưa còn đi làm thì em đi xe máy nhà cách cty 2km nói chung nhu cầu em đi rất rất ít, em làm công nhân lương có 7tr thôi nhà ở quê nên chỗ đậu xe có sẵn. Các anh chị nào đang sở hữu xe góp ý cho em cái. Hàng năm mình tốn những thuế gì và những tiền gì liên quan đến xe.[pagebreak][/pagebreak]

Last edited by a moderator:
Tập Lái
3/5/16
11
4
3
41
Cuối tuần này ở SVĐ Hoa Lư tổ chức ngày hội đối tác gì đó có rút thăm trúng Chevrolet Spark đó bác! Em cũng ham con này nên định đi thử, biết đâu vận may sẽ đến :))))). Đùa chứ mua xe mà bác ít đi thì cứ thuê Uber/Grab gì đó thuê để kiếm thêm thu nhập mà tận dụng được tối đa hiệu quả của xe nữa ^^

Tập Lái
1/5/16
26
21
3
33
Cuối tuần này ở SVĐ Hoa Lư tổ chức ngày hội đối tác gì đó có rút thăm trúng Chevrolet Spark đó bác! Em cũng ham con này nên định đi thử, biết đâu vận may sẽ đến :))))). Đùa chứ mua xe mà bác ít đi thì cứ thuê Uber/Grab gì đó thuê để kiếm thêm thu nhập mà tận dụng được tối đa hiệu quả của xe nữa ^^
Mình đi ít như vậy mà lựa gói bảo hành 100.000km chắc phải 5 năm mới hết quá

Hạng C
26/3/11
506
463
63
Chơi đi bác. Có xe mới có động lực để phấn đấu vươn lên tầm cao hơn. Em Spark cũng lành tính mà, bác đi ít thì chi phí nuôi e ấy chỉ hơn con xe máy 1 chút thôi

• Like
Reactions: Linh74
Hạng B2
8/7/15
176
88
28
Long An
Thuê xe tự lái đền tiền do cọ quẹt và bị vặt phụ tùng. Lâu lâu thuê chạy ít nên tay lái hok cứng chạy cũng hơi sợ.
EM khuyên bác ít đi thì chơi TAXI cho lành, lâu lâu mới chạy mua chi cho phí... còn muốn cảm giác lái thì thuê xe tự lái, mình chạy cho nhiều loại xe. Chân thành cùng bác

Hạng B2
6/3/15
293
271
63
31
Bac Giang
Tiền này nếu bac máu xe thì khuyên bác thêm 50 củ nữa là con CDX 2010/11 Full option đi cho sướng