Hạng C
20/8/10
606
125
43
Các bác có gặp xe đạp chạy làn ô tô chưa. Hôm nào chạy em ủi đít 1 thằng không bik có bị lỗi gì không?

Hạng D
29/6/11
1.054
455
83
ủi cho chết mẹ nó đi, hôm trước em đang chạy trời mưa và tối tự nhiên ở đâu cũng lù lù một thằng xe đạp làm em giật mình đạp lút thắng, cũng may em cẩn thận chạy chậm nên không sao.

Hạng C
29/8/11
723
296
63
ủi cho chết mẹ nó đi, hôm trước em đang chạy trời mưa và tối tự nhiên ở đâu cũng lù lù một thằng xe đạp làm em giật mình đạp lút thắng, cũng may em cẩn thận chạy chậm nên không sao.

Chén kiểu đấu gáo dừa có nên không Bác? :3dnhiumaygif:

• Like
Reactions: hungnm
Hạng C
7/6/14
918
1.508
93
Ho Chi Minh City, Vietnam
cứ tầm 6 -7 giờ sáng là tụi xe đạp đi cà rề thành từng tốp trong phần đường xe ô tô ở đại lộ VVK, trong khi mấy XXX chạy ngang qua ngó lơ. Bây giờ ngày càng nhiều già có trẻ có, cán bộ có, nhân dân cũng có luôn. Luật ở xứ ta chỉ đụng đến xe máy và ô tô nên họ coi xe đạp miễn nhiễm với luật giao thông. Theo em đề xuất cứ chạy qua làn ô tô thì thu luôn xe đạp mới có hiệu quả.

Hạng C
18/1/15
702
536
93
48
cứ tầm 6 -7 giờ sáng là tụi xe đạp đi cà rề thành từng tốp trong phần đường xe ô tô ở đại lộ VVK, trong khi mấy XXX chạy ngang qua ngó lơ. Bây giờ ngày càng nhiều già có trẻ có, cán bộ có, nhân dân cũng có luôn. Luật ở xứ ta chỉ đụng đến xe máy và ô tô nên họ coi xe đạp miễn nhiễm với luật giao thông. Theo em đề xuất cứ chạy qua làn ô tô thì thu luôn xe đạp mới có hiệu quả.
Xe đạp hổng cóa xèng, đụng vào rách việc...:p:D

Hội ông nội
28/1/13
4.246
18.353
113
Bình Tân
Ngày nào em đi chả gặp, toàn là mấy ông già mà chẳng có ý thức gì cả.

bc1 confirmed
Hạng B2
15/1/13
499
468
63
Hôm bữa em nghe loáng thoáng trên đài, xe máy vào cao tốc thì tịch thu đấu giá sung công quỹ. Em ủng hộ túm đầu hết mấy xe đạp đi vào làn ô tô và tịch thu hết.