Hạng B1
25/1/17
73
267
53
Em đang tìm mua phần mềm luyện thi online vào lớp 6 Trần Đại Nghĩa. Các bác giới thiệu giúp em với. Cảm ơn các bác.

• Like
Reactions: VHMK
Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113
Trường chuyên thì đừng nên luyện! Lúc đó thi vào được thì học được.
Đúng...
Chuyên là có chút gì năng khiếu, ko là năng lực.
Ko thể cần cù bù khả năng.
Kiểm lại sức học, nếu tốt thì thi với tâm thế: Đậu thì tốt, ko thì xem như một cuộc đánh giá.
Cháu tui nó đi thi kiểu đó, ko học thêm ko luyện thi...có kết quả bị tui chọc Rùa...cháu chỉ cười.

Hạng C
26/9/17
626
3.698
93
Đồng ý là cháu nào học TĐN ra cũng học rất giỏi, đa số thành công.
Em tiêu chí việc học của con như sau: học trường nào cũng được miễn là gần nhà, chỉ học nửa ngày càng tốt; thời gian còn lại vui chơi, giải trí, năng khiếu. Ngày xưa em đã có một tuổi thơ dữ dội, nhiều kỷ niệm, những điều đó ghi dấu trong cuộc đời em. Em cũng muốn con em có một tuổi thơ nhiều kỷ niệm đáng nhớ.

Hạng F
2/3/14
12.226
127.963
113
Đồng ý là cháu nào học TĐN ra cũng học rất giỏi, đa số thành công.
Em tiêu chí việc học của con như sau: học trường nào cũng được miễn là gần nhà, chỉ học nửa ngày càng tốt; thời gian còn lại vui chơi, giải trí, năng khiếu. Ngày xưa em đã có một tuổi thơ dữ dội, nhiều kỷ niệm, những điều đó ghi dấu trong cuộc đời em. Em cũng muốn con em có một tuổi thơ nhiều kỷ niệm đáng nhớ.
Dữ dội ghi dấu sao cô giáo

Hạng C
26/9/17
626
3.698
93
Dữ dội ghi dấu sao cô giáo
  • Nói về gia đình thì nghèo, khổ, không hạnh phúc, áp lực, nhưng em không muốn kể chi tiết ra đây.
  • Thả diều, đá bóng, làm vườn, hái sim, hái nhãn, ăn trộm mía, trộm xoài, vừa đi bán nhãn vừa cắp theo cái rổ để nhặt rau ven đường, thức đêm phụ mẹ bán quán,…
  • Nhiều kỷ niệm lắm.

LOG confirmed
Hạng C
24/2/12
836
24.334
93
  • Nói về gia đình thì nghèo, khổ, không hạnh phúc, áp lực, nhưng em không muốn kể chi tiết ra đây.
  • Thả diều, đá bóng, làm vườn, hái sim, hái nhãn, ăn trộm mía, trộm xoài, vừa đi bán nhãn vừa cắp theo cái rổ để nhặt rau ven đường, thức đêm phụ mẹ bán quán,…
  • Nhiều kỷ niệm lắm.
Thiếu bụi chuối