Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
Lý do để mua Sunny SV EX
Chào các bác Oser
E có ông cậu đang có ý định tậu 1 cái xe (lần đầu ạ). Cậu e sinh năm 72, giờ cái Sedans rẻ mà của Nhật cũng chỉ thấy Sunny bản cao nhất.
Các bác cho e xin ít lời khuyên về e Sunny đượ ko ạ? những ưu điểm và nhược điểm ấy ạ?
Chỉ chạy gần trong Bình Dương thôi, cậu e là bác sĩ bệnh viện quân đội ạ
E xin chân thành cảm ơn ạ

Bản Concept All New 2018 có vẻ ok các bác nhỉ?

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
Nếu ko ngại nội thất xấu của Sunny thì cứ tiến thôi
Tầm tiền này thì lại vướng mắc 1 e Attrage của Mit, chỉ có điều là Sunny CVT 1.5 còn Attrage thì lại AT 1.2. MÀ đi loanh quanh TP thì cũng ko quan trọng mã lực lắm, moemnt xoắn qun trọng hơn 1 chút nhưng cũng chả ăn nhằm gì nếu ko chở đủ tải, mà chắc rồi vì cậu e vẫn cô đơn chưa vợ con gì cả.
Hàn xẻng thì có e Rio, i10 sedan, Aveo của Chery thì cũng thuộc loại này hixxx

Hạng D
6/2/15
1.911
3.840
113
Ho Chi Minh City, Vietnam
Tầm tiền này thì lại vướng mắc 1 e Attrage của Mit, chỉ có điều là Sunny CVT 1.5 còn Attrage thì lại AT 1.2. MÀ đi loanh quanh TP thì cũng ko quan trọng mã lực lắm, moemnt xoắn qun trọng hơn 1 chút nhưng cũng chả ăn nhằm gì nếu ko chở đủ tải, mà chắc rồi vì cậu e vẫn cô đơn chưa vợ con gì cả.
Hàn xẻng thì có e Rio, i10 sedan, Aveo của Chery thì cũng thuộc loại này hixxx
Sunny AT 4 cấp nha bác, CVT là ở nước ngoài. Sunny rộng rãi, ngồi bên trong thoáng hơn mấy anh kia. Giá tốt nữa thì cứ quất thôi

• Like
Reactions: Mr Oz
9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
Cậu làm bác sĩ quân đội thì em nói thật cứ nói cậu của bác mua Vios. Vừa đỡ mất giá lại xe nhật. Các bác già rồi cũng không cần trẻ trung làm gì cả. Chỉ cần che mưa che nắng và giữ giá thì nó là ok. Còn thích trẻ trung thì ngó qua KIA, HyunDai. quá đẹp ạ

• Like
Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
Cậu làm bác sĩ quân đội thì em nói thật cứ nói cậu của bác mua Vios. Vừa đỡ mất giá lại xe nhật. Các bác già rồi cũng không cần trẻ trung làm gì cả. Chỉ cần che mưa che nắng và giữ giá thì nó là ok. Còn thích trẻ trung thì ngó qua KIA, HyunDai. quá đẹp ạ
Dạ, nhưng Vios nó đắt hơn khá nhiều bác ạ. ///khổ nắm

• Like
Reactions: trác đông lai
Hạng B1
11/12/16
58
27
18
45
Ủa, sunny ko phải Nhật à?

• Like