Tập Lái
24/9/10
6
2
3
dulichmientrung.net
Bắt đầu từ năm 2016 bộ GTVT đã quy định tăng tốc độ lái xe lên 10Km cho các loại xe nên mọi người lưu ý khi sử dụng phần mềm cũ này nhé !

Luôn tiện thì mình cũng mới vừa thi sát hạch lái xe ô tô trang tháng 11/2016 vừa qua cũng chia sẽ một chút kinh nghiệm học và lấy giấy phép lái xe hạng B2 như sau:

Vì tính chất công việc nên mình không có thời gian ngồi trên máy tính, và được sự giới thiệu của các thầy ở trung tâm nên mình biết trang luyện thi lý thuyết & các mẹo học lái xe cực hay và mình đã sử dụng trang này cho việc học lý thuyết lái xe.

Trang đó là: http://thilaixeonline.com

Nói sơ qua cho mọi người dễ hình dung: trang này xây dựng rất chuyên nghiệp để luyện thi GPLX các hạng xe máy, mô tô , ô tô, xe tải...
1> Phần lý thuyết thì sử dụng 450 câu hỏi thi sát hạch lái xe mới nhất -> xây dựng đáp án ẩn, mình chọn đáp án trong đầu rồi click chuột vào nó sẽ hiển thị đáp án ra rất Pro

2> Phần thi sát hạch: sau khi bạn đã nắm vững kiến thức lý thuyết thì có thể thử sức mình vào phần thi trắc nghiệm 15 bộ đề sát hạch lái xe -> Xây dựng giống như ở trung tâm sát hạch luôn (mỗi đề 30 câu, thời gian làm bài 20') -> có chấm điểm đậu hoặc rớt hẳn hoi, sau khi làm xong có thể xem lại kết quả để kiểm tra câu nào mình trả lời sai.

Theo mình được biết là trang này được một công ty du lịch đang kinh doanh xe dịch vụ thuê xe du lịch Đà Nẵng hỗ trợ kinh phí làm để tạo địa chỉ tin cậy cho những ai đang học và thi lấy giấy phép lái xe vào đây để luyện thi.

Mọi người vào xem các phần thi lái xe máy hoặc xe mô tô để kiểm tra độ chính xác chưa chứ mình luyện thi lái xe ô tô đa số là học tại đây và đậu với câu trả lời đúng là 29/30 câu, tuy không tuyệt đối những sai 1 câu chắc lý do tại mình làm sai đó ^^

• Like
Reactions: DriveSafe