Thảo Luận Chung Ma trận Trạm Thu Phí

Hạng C
4/7/11
643
202
43
Hạng D
3/1/12
1.556
5.146
113
tp.hcm
sáng mình mới xem báo ,đúng là ma trận thiệt đi đâu cũng thấy trạm thu phí ,đóng đủ các loại phí rồi còn è cổ ra cõng thêm :3dandap:

Hạng C
10/7/14
718
511
93
Can Giuoc
kg biết mình có tiền dân đen mình có cách nào lập trạm thu Phí đc kg? Theo cảm nhận của mình nha toàn là lợi ích nhóm quyền lợi béo bở nầy nằm trong tay 1 nhóm có thể lực có tiền và quyền và đem theo con cháu vào đây làm nhân viên trạm thu phí ( 1 người làm quan cả họ đc nhờ ) kg nha và dân gốc Bắc và Hà Tĩnh / Nghệ An .Nên dân đen phải è cổ ra đóng phí .Cảm thương thay cho mấy ae mình mua xe mắc 1 thế giới và cái hay gấp 2 là nuôi được chiếc xe ( phí xet xe + cau đường + bhiểm + phí XXX+ phụ tùng đắc nhất ...vvv) .Thôi trót phóng lao ( mua ôtô ) thì phải theo lao .Đúng là 1 cổ 2 chồng

Hạng C
10/7/14
718
511
93
Can Giuoc
Sẽ còn nhiều trạm nửa và kg biết dân đen mình có tiền muốn đầu tư trạm thu phí có đc kg ?và trạm thu phí đó của Quan nào hùn với Quan nào ? tui thấy món lợi béo bở nầy nằm trong tay 1 nhóm có lợi ích nhóm và quyền lực và ae để ý xem Nviên thu phí toàn người miền ngoài đúng là 1 người làm quan cả họ được nhờ
Ma trận Trạm Thu Phí
.bao giờ dân đen ta mới thoát đc 1 cổ 2 chồng như thế nầy .Hoan hô ae ( mua ôtô) mua xe đắc 1 thế giới + phải còng lưng nuôi thêm 1 đám kí sinh ( XXX+ phí xet xe + bhiểm+ phụ tùng mắc + cầu đường ...) .Thôi thì trót phóng lao thì phải theo lao