Hạng D
12/9/11
1.117
25.780
113
Luyện chắc được. Nhưng cũng căng ah.

Gần chục năm trước leo lên đó, tối chui vào cái lán tập thể, khuya có mấy tên đi ái đóng cửa không chặt mà mình nằm dù có túi ngủ, áo ấm, bao tay đủ mà còn không cố ngủ được, phải lồm cồm bò dậy đóng cho nó chặt mới ngủ được, nhiệt độ tầm 5-7 độ nhưng trên đó gió lùa ghê lắm.
Luyện đc, nhưng khg nên vì khg phải ai cũng vượt qua đc. Tui cũng đã chạy bộ với quần short, áo lá dưới cái lạnh 5,7 độ C ở Mỹ, cứ tưởng mình chịu đc vì thấy ok nhưng bs khuyên khg nên vì cái phổi mình có khi chịu khg đc mà khg biết.

Hạng B1
4/5/13
91
3.306
83
Thợ lặn biển uống chai nước mắm trước khi lặn

Chút xíu thôi Bác. Uống cả chai thì chết chắc. Lượng muối trong cơ thể quá cao có khi chết trước khi bị lạnh.​

• Like
Reactions: tuando
Hạng D
3/12/07
1.216
20.764
113
CNL có anh @sambo đi Đà Lạt 10 độ ko cần mặc áo lạnh.

Ngưỡng 15 là em teo mẹ rồi.
Sáng sớm ĐL tầm 5h-5h30 nhiệt độ xuống thấp có hôm dưới 10 độ mình dậy ko mặc áo chạy bộ luôn, về ks tập thêm chút nữa rồi tắm...

có lần đi Úc chơi rồi kéo đi trượt tuyết nhiệt độ khu đó khoảng 1-5 độ, lúc đầu mặc cái áo bông chỗ trạm một lúc sau ra tuyết e cởi hết áo ở trần trượt tuyết luôn bọn Tây nó hét quá trời: oh "sexy boy" ; sexy boy ...dịp này có chụp vài tấm hình ko biết lưu đâu nữa! Ha ha

Hạng D
14/6/17
1.758
29.868
113
Sáng sớm ĐL tầm 5h-5h30 nhiệt độ xuống thấp có hôm dưới 10 độ mình dậy ko mặc áo chạy bộ luôn, về ks tập thêm chút nữa rồi tắm...

có lần đi Úc chơi rồi kéo đi trượt tuyết nhiệt độ khu đó khoảng 1-5 độ, lúc đầu mặc cái áo bông chỗ trạm một lúc sau ra tuyết e cởi hết áo ở trần trượt tuyết luôn bọn Tây nó hét quá trời: oh "sexy boy" ; sexy boy ...dịp này có chụp vài tấm hình ko biết lưu đâu nữa! Ha ha
:confused::confused::confused:

Hạng C
13/10/11
811
66.514
93
nhờ zô CNL mềnh mới nhận ra 1 điều: mềnh là người.....bình thường....
chứ ngoài kia còn lắm xiu nhơn...
Nên từ đây càng đi khẽ cười duyên đánh dắm xịt...
:D:D:D

Hạng B2
14/1/15
471
2.993
93
Luyện đc, nhưng khg nên vì khg phải ai cũng vượt qua đc. Tui cũng đã chạy bộ với quần short, áo lá dưới cái lạnh 5,7 độ C ở Mỹ, cứ tưởng mình chịu đc vì thấy ok nhưng bs khuyên khg nên vì cái phổi mình có khi chịu khg đc mà khg biết.

Lạnh xứ Mỹ là lạnh khô, 10 độ em mặc áo thun đi bộ ngoài đường vô tư, nhưng về HN lạnh 10 độ mà dám mặc áo thun ra đường về nhà cũng có khi lăn quay ra ngay. Lạnh HN nó ẩm buốt khó chịu lắm

Hạng B2
16/12/18
145
1.642
93
34

xong dồi a có xoạc dc con thuần chủng nào ko?
hay lại về ks xài đồ nội địa?