Hạng D
30/4/11
1.331
707
143
Mâm Carens của em bị nứt nhỏ nên xì hơi nhanh. Giờ mang chỗ nào hàn lại hả các bác? Nên tháo mâm mang đi hay chạy xe ra luôn? Thời gian làm mâm khoảng bao lâu xong? Nhà em ở Phú Nhuận.
Em cám ơn.

• Like
Reactions: lopxeoto
Mâm Carens của em bị nứt nhỏ nên xì hơi nhanh. Giờ mang chỗ nào hàn lại hả các bác? Nên tháo mâm mang đi hay chạy xe ra luôn? Thời gian làm mâm khoảng bao lâu xong? Nhà em ở Phú Nhuận.
Em cám ơn.
Bên Hồng Cường có dịch vụ hàn mâm nhé anh , thời gian khoảng 2 tiếng xong ạ , anh chỡ mâm ra hoặc chạy xe ra cửa hàng cũng được ạ
ĐC: Số 3-5 Lý Thái Tổ, P1, Q10

Hạng D
30/4/11
1.331
707
143
Bên Hồng Cường có dịch vụ hàn mâm nhé anh , thời gian khoảng 2 tiếng xong ạ , anh chỡ mâm ra hoặc chạy xe ra cửa hàng cũng được ạ
ĐC: Số 3-5 Lý Thái Tổ, P1, Q10
Bác trả lời trễ quá. Em đã hàn ở Triều Hải ngay bùng binh Lý Thái Tổ hết 700k. Chắc bị chém quá

• Like
Reactions: anhosg
Hạng D
30/4/11
1.331
707
143
bằng nửa cái mâm mới ah ?
Em có mua mâm mới 1 lần vì bị nứt lớn quá. Giá chính xác em ko nhớ nhưng khoảng trên 2,5tr. Lần này vết nứt nhỏ li ti rất khó nhận ra nhưng lốp xe bị xì hơi dần dần. Phải đi đến lần thứ 3 mới phát hiện mâm bị nứt

Tập Lái
19/2/19
7
1
3
42
Chủ thớt cho hỏi, lúc trước hàn mâm, đó giờ có bị gì không? Em cũng mới hàn, nhưng chỉ để dự phòng.