Hạng B2
11/11/07
124
0
0
Sau khi cưới xong vợ 2 thì việc đầu tiên nên làm là trang trí đồ chơi cho em nó như thế nào là hợp lý. Em đinh sắm cho em nó 1 bộ cảm biến lùi và camera, 1 màn hình, dán V_kool 2 cửa hông phía sau và điều không thể thiếu đó là thay ghế nỉ thành ghế da. Các bác có thể giúp em chọn màn hình, cảm biến lùi, camera loại gì, lắp ở đâu là tốt nhất với Santa Fe ko?

Last edited by a moderator:
O.S.P.D
18/11/06
2.005
25
38
Ha noi
RE: Màn hình, cảm biến lùi, camera của santa Fe?

màn hình theo em thấy là hơi khó, chắc bác phải lắp ở trên mặt taplô của xe thôi, vì hiện nay ko có mặt dưỡng dành cho xe này.và có lẽ cõng chỉ dùng đựoc loại 2din thò thụt.

Tập Lái
8/1/07
3
0
0

@honam: màn hình ốp trần thì sao hả bác ? E đang dự tính lắp một cái bác thấy được kô ? cho em ý kiến với nha
@khacloi : khi nào bác làm xong nhớ cho địa chỉ và giá cả để em tham khảo với

Hạng B2
27/5/07
293
0
16

Bác cứ đùa. Mặt dưỡng SF đầy nhóc. EM lắp JVC 2 DIN + camera dùng ngon lành.

Hạng B2
5/3/07
352
0
0
Hà nội

Bác linhnd cho em hỏi chút, lắp như bác thì điều khiển âm thanh trên vôlăng còn dùng được ko ạ, cái đầu JVC của bác thiệt hại bao nhiêu thế?

Hạng B1
24/11/07
87
0
0
Hà nội

Hi các bác!
E cung xin tham gia vao clb santafe dc ko cac bac? e la Dung lam ve ck da dat xe va 11/12 dc nhân xe, e dat con may dau FOtion nhap ve la 48k có đắt ko các bác, e muốn lắp màn hình dvd và camera của xe thì lắp loại nào cho đẹp và bổ rẻ và chi phí thế nảo? địa chỉ ở đâu? và e muốn hỏi các bác địa chỉ lắp mấy thứ cần thiết cho xe nưa chứ.
Tks các bác nhiểu mong nhận đc ý kiến của các bác sớm

Hạng B2
27/5/07
293
0
16

Điểu khiển âm thanh oke.
Đầu JVC giá khoảng 10tr thì phải em không nhớ rõ.
Nhưng bác nhớ tìm hàng nào uy tín tí, vì phải đấu được cái đầu qua cái amly có sẵn theo xe SF không thì phí cái amly. Hầu hết các cửa hàng đều ngại hay do không biết làm đều đấu tắt qua cái âmly này. Thành dở hơi luôn.
Nói chung cả mặt dưỡng tất tần tật bác chuẩn bị cho em khoảng 1000$ nếu chơi JVC, 1300$ nếu chơi kenwood !!

Hạng B2
5/3/07
352
0
0
Hà nội

Thanks bác nhiều nhé!. Àh mà xe của bác là xe gì vậy, MLX hay SLX hay xe của HMV, xe bác có cái amply dưới gầm ghế ko?

Hạng B2
11/11/07
124
0
0

Em thấy trên nóc phía sau của STF thường có gắn 1 cái ăng ten trông rất pro (Hình dưới), không biết nó có tác dụng gì nhỉ? Mà hình như STF của HMV nhập về không có cái này thì phải?

Last edited by a moderator:
Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

Trích đoạn: dunggsi

Hi các bác!
E cung xin tham gia vao clb santafe dc ko cac bac? e la Dung lam ve ck da dat xe va 11/12 dc nhân xe, e dat con may dau FOtion nhap ve la 48k có đắt ko các bác, e muốn lắp màn hình dvd và camera của xe thì lắp loại nào cho đẹp và bổ rẻ và chi phí thế nảo? địa chỉ ở đâu? và e muốn hỏi các bác địa chỉ lắp mấy thứ cần thiết cho xe nưa chứ.
Tks các bác nhiểu mong nhận đc ý kiến của các bác sớm

2.2 VGT full option mà có 48k thôi hả bác???[8|]...bác nhập đường nào thế, mách cho em biết với, mama em đang muốn đổi xe đây ạ.
em cám ơn bác trước