Tìm Hiểu Âm Thanh Xe Hơi màn hình DVD cho I30

Hạng B2
13/1/10
338
19
18
Em đang tính gắn màn hình DVD cho con I30 nhưng không bít loại nào gắn được? vì em nghe nói chỉ có màn hình 6.5' mới lắp vừa cho I30 thui. Xin các bác tư vấn giúp em ạ.

Tập Lái
22/9/09
37
3
10
Sài Gòn
www.dochoixe258.com
I30white nói:
Em đang tính gắn màn hình DVD cho con I30 nhưng không bít loại nào gắn được? vì em nghe nói chỉ có màn hình 6.5' mới lắp vừa cho I30 thui. Xin các bác tư vấn giúp em ạ.
Em mới vừa nhập được vài con máy Zin theo xe i30 không cần độ chế mặt nạ không cắt dây nếu bác co nhu cầu xin lien hệ với em 0976009049 [link]http://www.giaitrioto.com[/link]

Tập Lái
5/11/09
26
0
0
41
Hà Nội
danghoànthi
I30white nói:

Điều bác nghe nói là sai rồi. Vì cái màn hình ko vừa dưỡng như bác nói gần 100% là hàng TQ.
Đa số các nhà sx tại TQ đều theo tiêu chuẩn riêng của họ và kích thước sản phẩm của họ thường to hơn kích thước tiêu chuẩn khoảng 1 ly.Chỉ có 1 số ít là đúng theo tiêu chuẩn quốc tế ( em chỉ nói hàng TQ thôi nhé,hàng xịn như JVC, ALPINE,SONY... thì không bàn nữa vì 7'' vẫn ngon ơ) ví dụ như CASKA chẳng hạn. Điều này không quan trọng lắm đối với các bác thợ vì chỉ cần qua vài động tác chế cháo tất cả lại đâu vào đấy mà.
Em tư vấn giúp bác là hãy tìm đến những cửa hàng có uy tín, trách nhiệm cao. Tiếp theo là chuẩn bị lúa gạo để lựa chọn lấy những sản phẩm tốt nhất.
Chúc bác mau chóng gắn được màn hình như ý

Hạng B1
3/6/07
60
1
0
sdac nói:
I30white nói:

Điều bác nghe nói là sai rồi. Vì cái màn hình ko vừa dưỡng như bác nói gần 100% là hàng TQ.
Đa số các nhà sx tại TQ đều theo tiêu chuẩn riêng của họ và kích thước sản phẩm của họ thường to hơn kích thước tiêu chuẩn khoảng 1 ly.Chỉ có 1 số ít là đúng theo tiêu chuẩn quốc tế ( em chỉ nói hàng TQ thôi nhé,hàng xịn như JVC, ALPINE,SONY... thì không bàn nữa vì 7'' vẫn ngon ơ) ví dụ như CASKA chẳng hạn. Điều này không quan trọng lắm đối với các bác thợ vì chỉ cần qua vài động tác chế cháo tất cả lại đâu vào đấy mà.
Em tư vấn giúp bác là hãy tìm đến những cửa hàng có uy tín, trách nhiệm cao. Tiếp theo là chuẩn bị lúa gạo để lựa chọn lấy những sản phẩm tốt nhất.
Chúc bác mau chóng gắn được màn hình như ý
Tưởng ai? Hoá ra là bác ah?
Em vừa call cho bác xong đấy. Hôm nào có đ/k Bắc tiến lại cafe nhé...

Tập Lái
16/8/05
30
4
8
Bác hung92 hỏi hộ em xem giá màn hình theo xe là bao nhiêu nhé.
Bác sdac cho em xin giá chuẩn của cái mặt dưỡng như trong hình ảnh của Bác nhé.
Cảm ơn 2 Bác nhiều

Tập Lái
16/8/05
30
4
8
junale:Bác ở đâu vậy?
mặt dưỡng thì là 125usd+màn kovan 3,6triệu+camera lắp biển số(tuỳ theo nhu cầu của Bác)+công(200n).
Em ở ngoài Hà Nội.
Còn nếu Bác có nhiều thóc thì có nhiều sự lựa chọn hơn về màn hình DVD.