Tìm Hiểu Âm Thanh Xe Hơi màn hình DVD cho I30

Hạng B1
Cái thằng nguyendaihp này ăn cắp hình ảnh rồi up lên ko ag
Các bác hỏi xem cái xe I30 này chủ xe tên gì , lắp ở đâu , nó mà trả lời được em làm con nó luôn

Hạng B1
30/11/09
76
0
6
36
Hà Nội
www.combo.vn
hung92 nói:
Cái thằng nguyendaihp này ăn cắp hình ảnh rồi up lên ko ag
Hình như chú không được bình thường cho lắm. Vui lòng xem lại cách ăn nói. lớn tuổi rồi đừng để người khác khinh vì mấy câu nói vặt vãnh này chứ ![:O] , hài vthật

hung92 nói:
Các bác hỏi xem cái xe I30 này chủ xe tên gì , lắp ở đâu , nó mà trả lời được em làm con nó luôn
Em không muốn có thằng con như chú đâu. nên em cũng không trách chú làm gì .

Điều em muốn nói là: " lời nói không mất tiền mua, lựa lời mà nói cho vừa lòng nhau " .

Last edited by a moderator:
Tập Lái
24/8/11
19
0
0
45
Các bác cho hỏi I 20 thì nên lắp DVD như thế nào ạ ? em cũng muốn lắp. Nhờ các bác chuyên môn tư vấn giúp.

Last edited by a moderator:
Hạng B1
28/5/08
93
3
8
Tp. Ho Chi Minh
nguyendaihp nói:
Hiện tại đã có DVD OEM THEO XE HUYNDAI I30 rồi.

Hình ảnh lắp đặt hoàn chỉnh- kính mời các bác tham khảo:

Chi tiết tại đây: http://e-shopxx.com/Man-hinh-dvd-cho-xe-hoi-o-to/hang-huyndai/dvd-cho-huyndai-i30/DVD-THEO-XE-HUYNDAI-i30

Lựa chọn thêm: Mặt dưỡng i30 và dvd 2din cũng được, giá cả tuỳ thuộc vào từng lại DVD2DIN
Hi bác, em đang quan tâm em này. Bác có thể pm cho em giá rổ và thời gian lắp đặt được không ạh. Còn một điều nữa, khi gắn bộ này vào thì có điều chỉnh bằng các nút tích hợp trên vô lăng không bác? Em ở SG thì ra chỗ nào lắp đặt được hả bác? Thanks

Hạng B2
25/12/08
179
3
18
38
Khuyên bác hungthanxalo nên tìm chỗ khác uy tín mà lắp nhé.