Tập Lái
8/1/15
10
2
3
41
có Bác nào dùng màn hình DVD Chtechi.
cho em ý kiến với nó dùng được không, chất lượng âm thanh ra loa thế nào ạ. Thanks

Tập Lái
23/3/15
10
0
1
33
cho em ý kiến với nó dùng được không, chất lượng âm thanh ra loa thế nào ạ. Thanks
Nếu so chất lượng âm thanh thì dvd chtechi la tê nhất so với các dòng dvd khác.còn dao diên củng vậy.nói chung là xấu toàn tập.bác đừng gắng hàng chtechi.bên e có một số loại xài củng ok lắm.bác thích thì e tư vấn thêm cho.chào bác

Tập Lái
23/9/13
39
14
8
Không biết Bác cần lắp cho dòng xe nào? Nếu như đã đặt trong tâm vào chất lượng âm thanh, bác nên dùng các đầu phát có thương hiệu như Pioneer, kenwood, jvc .... tùy theo nhu cầu về giá tiền của bác bỏ ra

Tập Lái
8/1/15
10
2
3
41
Không biết Bác cần lắp cho dòng xe nào? Nếu như đã đặt trong tâm vào chất lượng âm thanh, bác nên dùng các đầu phát có thương hiệu như Pioneer, kenwood, jvc .... tùy theo nhu cầu về giá tiền của bác bỏ ra
Chào bạn. Mình lắp cho xe Mitshubishi Mirage

Tập Lái
8/1/15
10
2
3
41
Nếu so chất lượng âm thanh thì dvd chtechi la tê nhất so với các dòng dvd khác.còn dao diên củng vậy.nói chung là xấu toàn tập.bác đừng gắng hàng chtechi.bên e có một số loại xài củng ok lắm.bác thích thì e tư vấn thêm cho.chào bác
Bạn cho mình thông tin giá của các loại đầu DVD bên bạn đang có, Mình lắp cho xe Mitshubishi Mirage thì giá thành thế nào. Thanks

Tập Lái
23/3/15
10
0
1
33
chào anh!nếu a muốn thưởng thức âm thanh thi a nen gắng dvd piooner, hoac JVC....giá khoan -10tr la ok roi a
.a muốn rẻ thì gắng kovan hoặc wonka am thanh nghe kung dc đấy a.a muốn e tư vấn thêm thì a cho e sdt e sẽ tư vấn thêm cho a.chào a

Chỉnh sửa cuối: