Hạng B2
30/10/10
106
34
28
Các bác rành Ford cho e hỏi tí, sao màng hinh Ranger của em phiên bản Syn3 nhưng không xem được video. e chép file MP4 vào thì nó có tiếng chứ không có hình. chẳng lẻ cùi Ford cùi mía vậy sao?? bác nào biết cách hướng dẫn giupse với. e cảm ơn

• Like
Reactions: VitaraV6
Hạng C
20/12/06
958
206
43
53
otosaigon.com
cái này đợi FORD SALE vô giải đáp cụ nhé,.,..................cụ thử nhét cái đĩa DVD vô xem như thế nào rồi có giải pháp nhé

Tập Lái
22/2/17
1
2
3
39
Cái này là do tiêu chuẩn An toàn thôi.
Các bác rành Ford cho e hỏi tí, sao màng hinh Ranger của em phiên bản Syn3 nhưng không xem được video. e chép file MP4 vào thì nó có tiếng chứ không có hình. chẳng lẻ cùi Ford cùi mía vậy sao?? bác nào biết cách hướng dẫn giupse với. e cảm ơn

Sync là công nghệ do Microsoft phát triển riêng cho Ford. Cái này ko phải là màn xem DVD mà là màn hình tương tác giữa người lái và xe. Widtrak là dòng bán tải nên công nghệ giải trí vẫn ko dc phát triển mạnh như dòng sedan hay SUV. Đặc biệt với quan niệm của các bác bên USA thì lái xe ko nên xem DVD. chẳng may đến chỗ hót cái lại mệt. Thế nên bác đừng kỳ vọng vào việc xem DVD làm j. Thích xem thì lắp màn riêng. ko thì lắp hẳn con IPAD lên mà xem cho sướng.
Sync 3 là thế hệ thứ 3 của Sync có tốc độ cao hơn sync 2 khoảng 4 lần. Giao diện đẹp hơn và hỗ trợ car play... bác tìm hiểu thêm trên youtube ý. https://www.youtube.com/watch?v=J-i4VplkIG0&t=5s