Hạng B2
3/3/07
359
0
18
40
Tức quá. Hôm nay vừa hội ngộ với bác Nh2811 và bác SonicR ở 2F xong mang xe ra rửa ở Sông Hồng gần 2F, ngoảnh đi ngoảnh lại thằng cha rửa xe báo với mình mất đèn chíp xi nhan bên lái, giật mình, rõ ràng lúc trước khi ra rời 2F còn ngó ngàng xe vẫn còn, chẳng biết nói sao nữa! :mad::(.
Em cảnh báo các bác đi rửa xe nhớ cẩn thận trông coi vợ hai ko chúng nó nhanh lắm nhoáng cái là xong. Em hỏi bác Hùng cò thì bác ấy hết hàng, ko biết bác Huy MK có cái đèn này ko nhỉ, hnay ko call dc cho bác ấy. Em cũng hỏi qua một số chỗ như Viet-Han ở Láng Hạ hay ở Hàng Muối đều ko có sẵn hàng mà phải đợi mang về giá 200k - 270k [8|]. Đành phải để xe mất tai chứ nhất quyết ko qua Chợ Trời.
Các bác trog box giúp em với, ngoài bác Cò còn ai nhập cái này ko?
Help em với!!!

Hạng D
5/4/07
1.214
0
36
RE: Mất đèn chíp (xi nhan)

Trích đoạn: meebo

Tức quá. Hôm nay vừa hội ngộ với bác Nh2811 và bác SonicR ở 2F xong mang xe ra rửa ở Sông Hồng gần 2F, ngoảnh đi ngoảnh lại thằng cha rửa xe báo với mình mất đèn chíp xi nhan bên lái, giật mình, rõ ràng lúc trước khi ra rời 2F còn ngó ngàng xe vẫn còn, chẳng biết nói sao nữa! :mad::(.
Em cảnh báo các bác đi rửa xe nhớ cẩn thận trông coi vợ hai ko chúng nó nhanh lắm nhoáng cái là xong. Em hỏi bác Hùng cò thì bác ấy hết hàng, ko biết bác Huy MK có cái đèn này ko nhỉ, hnay ko call dc cho bác ấy. Em cũng hỏi qua một số chỗ như Viet-Han ở Láng Hạ hay ở Hàng Muối đều ko có sẵn hàng mà phải đợi mang về giá 200k - 270k [8|]. Đành phải để xe mất tai chứ nhất quyết ko qua Chợ Trời.
Các bác trog box giúp em với, ngoài bác Cò còn ai nhập cái này ko?
Help em với!!!

Chia buồn với em! Anh nghĩ hay lúc em đỗ dưới lòng đường nó vặt mình không để ý! Có chắc uống cafe xong vẫn còn không? Anh rửa xe ở chỗ đó suốt mà, Bọn thợ rửa ở đó Anh nghĩ không dám đâu vì nếu ở đó nó lấy thì xe Anh sao còn được?
Nhưng phải quyết nói không với tiêu cực và không tiếp tay cho bọn hủi này em ạ!

Hạng C
21/5/05
676
0
0

Chia buồn cùng đệ, qua chỗ 199 MK có sẵn đấy, giá 152k/ cái. Hôm trước anh lắp 2 cái, các bác ấy khuyến mại không lấy tiền công. Nhất định không ra chợ trời, nhất định nhất định!

Hạng B2
9/11/07
335
0
0
46

Em đang định bóc 2 cái này chuyển thành 2 cái trên gương giống pác Kiến. Chỗ trống làm 2 cái decan dán vào là ổn. Hiện tại chỗ Pác Huy 199 KM chưa về mà theo như em hỏi pác ấy thì khoảng 2 tuần nữa. Theo em thì nhân tiện dịp này pác meebo nên nghiên cứu phương án của em đi xem thế nào??? Còn hàng ngoài chợ Trời cứ để cho chúng nó làm đồ chơi các pác ạ.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
3/3/07
359
0
18
40

Tks các bác.
Hiện tại chỗ Pác Huy 199 KM chưa về mà theo như em hỏi pác ấy thì khoảng 2 tuần nữa
Thế này thì chắc em fải tìm cách khác thôi chứ nhìn cái xe bị vặt mất dán băng dính lên ko coi được tẹo nào.
Em có hỏi bác Hùng cò, lần trước bác ấy chỉ nhập có mấy chục cái thôi bây giờ bán hết hàng rồi, bác ấy định nhập thêm rồi trữ lại bán dần cho anh em bằng giá gốc cho bọn đạo tặc hết đường làm ăn luôn.
Vụ tháo đèn dán đề can em thấy ko ổn, trông chẳng đẹp tẹo nào. Còn vụ lắp đèn trên gương em cũng đang xem thế nào, xe em chưa độ điếch gì cả mà nhìn cái đó cũng cool lắm

Last edited by a moderator:
Hạng B2
9/11/07
335
0
0
46

Trích đoạn: meebo

mà nhìn cái đó cũng cool lắm

Quan trọng là nhìn rất cool ấy chứ, Pác thử nghe em xem sao. Hay pác call lại cho Pác Huy xem có chưa vì em call cho pác ấy cũng gần 1 tuần rồi mà.

Hạng B2
14/5/07
148
17
18

Xe em thì hôm qua ông em lấy đi Đường Lâm chơi cũng bị dân làng yêu quý vặt mất signal chip bên phụ, hay là anh để cho em nốt bên kia để cho nó cân:D

OSOM
13/6/05
983
1
0
hanoi

Xe em cũng bị bên lái đây! mới mua được 4 hôm lại bị mất đúng chiếc bên đó!

Hạng B1
18/12/07
76
0
0
53

các bác cứ yên tâm chỗ em đợt tới sẽ có hàng , đợt vừa rồi bán chạy quá nên hết mất rùi , nhất định các bác đừng mua đồ ăn cắp , làm vậy chúng nó sẽ càng lấy nhiều , đã thế ko thèm mua xem chúng nó có bán cho ai được ko ,

Hạng C
22/5/07
683
2
0

to kaka: chỗ bác Huy có signal trên gương vậy có gương gập điện không bác, xe em HMV đang muốn thay gương gập điện nhưng ra ngoài làm thấy củ chuối quá nên không dám.