Hạng D
26/11/09
1.054
904
113
Bà Rịa
cái mặt dưỡng xe Camry 2003 LD của em lâu ngày nhựa giòn bị gãy với nứt hết rồi, khổ ghê ko biết bây giờ kiếm đâu ra, mà mang đi hàn lại thì cũng chắp vá lắm. e xin cầu cứu các bác

Hạng B2
29/6/10
231
47
28
ĐẠI TRƯƠNG COMPANY
vụ này em rành nè, tuần nào bên em cũng nhận được món này, nhẹ bên em hàn xong ốp gỗ, bị nặng quá nhờ bác ghé TOYOTA mua mới.

Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113
nếu còn đầy đủ mảnh vụn thì hàn lại rồi đem qua bác Tuấn sơn ốp gỗ lại bác , như gin luôn he he

Hạng D
26/11/09
1.054
904
113
Bà Rịa
cảm ơn bác KT và bác T đã cho ý kiến, làm như 2 bác thì e cũng nghĩ tới rồi,cái này nặng thì cũng chưa nặng lắm, e có thể hàn lại được nhưng nó vị gãy mất mấy cái chốt để gắn hốc gió máy lạnh vào
với lại e ở tận Bà Rịa không có điều kiện đưa bác T xử lý rồi sơn lại luôn. nên e đang định kiếm xem có chỗ nào bán món này ko, tại vợ 2 e cũng thuộc hàng đồ cổ rồi, cũng 10 năm tuổi rồi chứ ít gì.hixhix

Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113
bboypro0601 nói:
cảm ơn bác KT và bác T đã cho ý kiến, làm như 2 bác thì e cũng nghĩ tới rồi,cái này nặng thì cũng chưa nặng lắm, e có thể hàn lại được nhưng nó vị gãy mất mấy cái chốt để gắn hốc gió máy lạnh vào
với lại e ở tận Bà Rịa không có điều kiện đưa bác T xử lý rồi sơn lại luôn. nên e đang định kiếm xem có chỗ nào bán món này ko, tại vợ 2 e cũng thuộc hàng đồ cổ rồi, cũng 10 năm tuổi rồi chứ ít gì.hixhix
hôm bữa cũng có khách nhờ em đi kiếm khu An Dương Vương & Trần Bình Trọng thì cũng không có bác ạ , nên bác Chủ vô chổ Toyota An Thành , ngay Trần Hưng Đạo đặt hàng đó bác , mà em nghĩ bác Hàn lại thì xài vô tư chứ bác , mấy cái ngàm vuông giữ mấy hộc gió lại bác có thể hàn nhựa cho dính luôn ( nhưng nhớ đừng dính vào mấy song gió , không chỉnh được ) , bác biết vì sao mặt dưỡng hay bị gãy không bác , do mấy chai dầu thơm đó bác .

Hạng D
26/11/09
1.054
904
113
Bà Rịa
khactrung nói:
bboypro0601 nói:
hôm bữa cũng có khách nhờ em đi kiếm khu An Dương Vương & Trần Bình Trọng thì cũng không có bác ạ , nên bác Chủ vô chổ Toyota An Thành , ngay Trần Hưng Đạo đặt hàng đó bác , mà em nghĩ bác Hàn lại thì xài vô tư chứ bác , mấy cái ngàm vuông giữ mấy hộc gió lại bác có thể hàn nhựa cho dính luôn ( nhưng nhớ đừng dính vào mấy song gió , không chỉnh được ) , bác biết vì sao mặt dưỡng hay bị gãy không bác , do mấy chai dầu thơm đó bác .
oh,cảm ơn bác. chắc là e hàn rồi mang sơn lại thôi chứ đặt ở trong hãng thì cũng trấy vi tróc vẩy:mad:.àh, mà sao nc hoa lại góp phần làm gãy vậy bác, do hóa chất trong đó tỏa ra làm cho nhựa mau lão hóa hả bác? e xài cây thông thơm thì có sao ko vậy?