Hạng B2
28/12/09
471
2.575
93
Tp Hồ Chí Minh
đa tạ anh, mình doanh nghiệp siêu nhỏ, cqq rì cũng đi thuê, nhân sự thì đếm chên đầu ngón tay....có nhiu đó thui...cày đặng kiếm con khô ký gạo qua ngày và cũng vì công nhân đã gắn bó mấy chục năm...đã từng cắn răng nhịn đói để trả lương cho công nhân....khộ lắm anh ơi

cái số 3 thì để mình mở 1 thớt riêng hỏi thăm AE CNL xem có ai kinh doanh xăng dầu hay không
hiện giờ buôn bán Xăng Dầu tới người tiêu dùng cuối đều dựa trên thể tích mà không dựa trên khối lượng (kiểu bán thép cây dựa trên chiều dài và đường kính vậy :eek:).
Tuy nhiên hệ số dãn nở nhiệt của xăng dầu thì vào khỏang 0.1% cho 10 oC mà thôi, còn cụ thể như thế nào thì phải dùng bảng tra!

Hạng D
4/9/06
2.274
21.555
113
hiện giờ buôn bán Xăng Dầu tới người tiêu dùng cuối đều dựa trên thể tích mà không dựa trên khối lượng (kiểu bán thép cây dựa trên chiều dài và đường kính vậy :eek:).
Tuy nhiên hệ số dãn nở nhiệt của xăng dầu thì vào khỏang 0.1% cho 10 oC mà thôi, còn cụ thể như thế nào thì phải dùng bảng tra!
anh xem dùm mình cái thớt này và hóng cao kiến của anh

Hạng D
17/10/11
1.100
9.843
113
Mua can loại 1 lít, đổ vô đến mực mong muốn, đếm số can thôi. Lớp 1 làm cũng được mà.
khổ vậy a, khóa van nước tổng, làm cái ống để nc chảy qua đồng hồ nước chảy thẳng vào bể, mở nước, chờ cuối tháng Bên thủy cục xuất hóa đơn là biết

• Like
Reactions: oto_bangb2
Hạng F
16/7/15
6.292
24.870
113
Mua Rượu đổ vào rồi đếm chai thôi . Ủ Để Tết đem ra ún . Tiện cả đôi đường.
P/S : Có mua thì nhớ phone em nha . Rượu Mạnh Rượu Vang đủ cả . Tag thì đúng tên giùm không thì gọi đt số 09164151 nằm nằm . Em kiếm vài đồng theo anh 78 đi bóp dú
View attachment 2078724
@vnhieu1978
đỉnh cao PR là đây.... :D :D