Tư Vấn Chia Sẻ Matiz Độ mới

Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
23/5/05
23
0
0
Việt Nam
www.otosaigon.com
RE: Matiz Độ mới

Chẳng có nơi nào trên thế giới chấp nhận cái thứ dơ bẩn này cả ( "drug" ) , ngay cả ở Mỹ đó cũng là thứ cấm kị tuyệt đối :mad: Chỉ có cái thứ choai choai mất dạy mới sử dụng và coi nó như một thứ trang sức để nâng cao giá trị "quậy" của nó thôi ........... đối với xã hội , những thằng như vậy gọi là "FOO" hay "CHEAP" :mad:

Xin lỗi tôi phải nói nặng lời , vì chỉ có như vậy mới hy vọng DAVEP thấm thía và biết những gì him nói trong đây chẳng ra cái gì cả , chẳng có gì la hay ho cả , chỉ nói lên anh bạn là một thằng ranh con mất dạy mà thôi ! :mad:

Anh bạn sống ở Mỹ thì có kiểu sống của anh bạn , mặc kệ chả ai quan tâm , nhưng những gì tốt đẹp thì đem về quê nhà mà truyền bá , còn những thứ xấu xa thì làm ơn đừng mang về hay cũng đừng đem ra mà khoe khoang , tôi thấy những cái đó không hề hay ho chút nào cả mà nó là một sự nhục nhã...............một sự của người Việt Hải Ngoại khi có con em mình giống như DaveP vậy ! :mad::mad::mad:

...............đang bàn về vấn đề xe Oto lại lôi chuyện tào lao ở đâu vô nói , bực cả mình :mad:

Hạng C
23/5/05
539
148
43
52
Saigon
www.tuoitre.com.vn

tội nghiệp Dave P, bác làm gì mà Pú-zù xài xể bác quá vậy, ko phải ở 1 chỗ đây đâu, có gì PM riêng với nhau góp ý đi
Xin hỏi các bác OSPD, muốn block một ID của người ko hợp với mình thì có phải hơi quá phép ko nhỉ ?

Bác sĩ
20/4/04
3.491
325
83
Sai gon,Vietnam

Topic bị Lock vì đã đi quá xa! Mong là sẽ không xảy ra những chuyện như vậy nữa.
@ DaveP : đây không phải là nơi tranh luận và bày tỏ quan điểm về những vấn đề tương tự, bản thân tôi cũng không đồng ý với DaveP đâu nhưng cũng chả cãi nhau làm gì. Hãy cùng nhau nói về Ô tô đi!

Status
Không mở trả lời sau này.