Hạng B2
12/2/19
179
559
136
35
Chẳng là em hay đi matxa Khỏe (có nhiều chi nhánh ở tphcm) chuyên về matxa cổ truyền, bấm huyệt và bẻ khớp, mỗi lần vô em ấy bẻ và dậm lưng rất đã nhưng em không rõ là sau này có ảnh hưởng đến khớp xương của mình không ?
Tiện thể các bác nào hay đi matxa khỏe giới thiệu em một số địa điểm nhé.

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: VHMK
Hạng F
2/3/14
12.226
127.975
113
Hi các bác, em là newbie trước hay tham gia box BDS, nay em vào group CNL thấy vui quá xin mạn phép gia nhập nhóm với 1 câu hỏi nghiêm túc ạ.
Chẳng là em hay đi matxa Khỏe (có nhiều chi nhánh ở tphcm) chuyên về matxa cổ truyền, bấm huyệt và bẻ khớp, mỗi lần vô em ấy bẻ và dậm lưng rất đã nhưng em không rõ là sau này có ảnh hưởng đến khớp xương của mình không ?
Tiện thể các bác nào hay đi matxa khỏe giới thiệu em một số địa điểm mà mấy em kĩ thuật viên xinh xinh được ko ạ.
Cái này hỏi anh @btpaul nhen

Hạng D
5/1/08
1.570
26.037
113
Saigon
Túi xiền rủng cmn rỉnh, thì gắn hthống xông hơi tại gia, mún massage thì nhờ ...gấu, pourbois bao nhiu tuỳ hỷ nhưng ...bắt buộc phởi có !!
:p:D

Xông hơi 10min., toát mồ hôi, lau sạch, tắm nước ...lạnh, rùi, xông hơi típ, tắm lại, xịt aux de ...toilet, rùi nằm đợi massage !
Chiện ...dzậm lưng níu đối tác >60-70kg thì ...can !!
:p:D

Mún giúp đỡ mí em, mí cháo bị khuyết tật tìm thù lao chưn chính, có công ăn việc làm chính đáng, thì ...ghé !

:3dcuoi: