Chuột Tiến
1/10/11
4.557
91.547
113
Sài Gòn
Honda Mỹ mà đi so với Honda Việt Nam, thật là khập khiễng.Ở một đất nước khách hàng có truyền thống khó tính và sinh ra đã đi 2 bánh mưa nắng sấp mặt như các bạn thì Honda có điên mới làm hàng dỏm cho các bạn xài.Xe Honda luôn tuyệt đối giữ uy tín về giá để giữ thương hiệu trong lòng các bạn.

Giá chúng tôi niêm yết xe 2 bánh đôi khi có cao hơn giá head chào 5-10 triệu thôi.
Còn 4 bánh thì tuyệt đối xịn hơn hàng Mỹ nhiều. Để đảm bảo an toàn tính mạng cho các bạn vì nhiều khi vừa lái xe vừa táy máy chân tay, chúng tôi tháo gần như 70% option trang bị để đơn giản hóa việc lái xe. Và hầu như cam kết chất lượng là toẹt đối tốt. Bằng chứng là các bạn có bao giờ thấy Honda Vietnam triệu hồi xe đâu. Sướng nhất là các bạn đó.

"Các bạn cứ yên tâm mà tính nhiệm vì chúng tôi rất yêu VN đồng của các bạn."

Toshio Kuwahara - Tổng Giám đốc Honda Việt Nam mượn nít.
Mấy a cuồng CRV

Hạng D
12/10/10
1.611
20.011
133
Honda Mỹ mà đi so với Honda Việt Nam, thật là khập khiễng.Ở một đất nước khách hàng có truyền thống khó tính và sinh ra đã đi 2 bánh mưa nắng sấp mặt như các bạn thì Honda có điên mới làm hàng dỏm cho các bạn xài.Xe Honda luôn tuyệt đối giữ uy tín về giá để giữ thương hiệu trong lòng các bạn.

Giá chúng tôi niêm yết xe 2 bánh đôi khi có cao hơn giá head chào 5-10 triệu thôi.
Còn 4 bánh thì tuyệt đối xịn hơn hàng Mỹ nhiều. Để đảm bảo an toàn tính mạng cho các bạn vì nhiều khi vừa lái xe vừa táy máy chân tay, chúng tôi tháo gần như 70% option trang bị để đơn giản hóa việc lái xe. Và hầu như cam kết chất lượng là toẹt đối tốt. Bằng chứng là các bạn có bao giờ thấy Honda Vietnam triệu hồi xe đâu. Sướng nhất là các bạn đó.

View attachment 1739141
A chuẩn bị mua Vinfuck đúng không ? Toy a cũng chửi, Huyn a cũng chê, Hon a cũng dè bỉu ?!!..

• Like
Reactions: baonguyen1101
Hạng D
10/4/16
1.531
6.271
113
45

View attachment 1739141
Hỏi thôi,
Tiền bà giúp việc giữ hết rồi
Hèn chi ảnh lập thớt hoài mà k có tiền đổi xe

Hạng C
21/1/12
591
5.201
93
sao mình nhớ hồi đó ku @xxmagicxx bẩu xe nhục áp dụng tụt bô trễ vì muốn hoàn thiện công nghệ này. giờ hóa ra cũng lỗi tè le là sao?

Hạng C
11/7/06
730
9.520
93
Bây giờ thằng Honda triệu hội thay cái động cơ sang 2.4l thì ngon, còn 1,5l đi vẫn ko khoái bằng 2.4

• Like
Reactions: pcloud