Hạng C
1/1/19
593
6.842
93
Tối qua em lướt FB thấy quảng cáo của CMB IBank, em đã điền form để được tư vấn vay tín chấp.

Sáng ra có bạn của CMIB gọi tư vấn. Ngay sau đó hàng loạt các cuộc gọi của các bạn Shinhan gọi hỏi em có nhu cầu vay à và các bạn nói đúng thông tin mà em đã điền form.

Vậy là thông tin cá nhân của em bị xì từ thằng tiếp nhận thông tin của CMIB hả mí anh?

Đậu móa, lương tâm nghề nghiệp các bạn ấy để đâu mà share data tùm lum vại.

Ngân hàng mấy anh làm có chơi trò này hông?

Hạng D
8/2/12
1.022
1.969
113
Tối qua em lướt FB thấy quảng cáo của CMB IBank, em đã điền form để được tư vấn vay tín chấp.

Sáng ra có bạn của CMIB gọi tư vấn. Ngay sau đó hàng loạt các cuộc gọi của các bạn Shinhan gọi hỏi em có nhu cầu vay à và các bạn nói đúng thông tin mà em đã điền form.

Vậy là thông tin cá nhân của em bị xì từ thằng tiếp nhận thông tin của CMIB hả mí anh?

hội anh em cafe sáng cùng nhau hoàn thành kpi thôi mà anh

• Like
  • Haha
Reactions: vthanh6 and tktung
Lơ Xe
20/1/17
2.104
100.587
113
Sài Gòn
nkl.am

Leak có thể từ nhiều chỗ lắm, từ thằng lập trình tới đứa chạy ad cho tới agent call center

Chó nhất là agency chạy lead cho kh xong đem bán tiếp cho mấy ông nữa :D

Hạng F
5/3/10
5.995
31.270
113
Thời giờ con sim 9 của mình thì điền thoải con gà mái nhưng ít khi nào mình nghe phone
Mình sắm thêm 1 con sim rác để gia đình vợ con gọi, lưu kể là con sim rác số đời mới đừng sim cũ 9 số vì sim cũ 9 số có chủ xài trước đó vì lí do gì đó mà bỏ thì bọn chúng vẫn gọi quảng cáo quài

• Like
Reactions: Huboss and Nbson217
Hạng C
1/1/19
593
6.842
93
hội anh em cafe sáng cùng nhau hoàn thành kpi thôi mà anh

Lãi suất Shinhan thấp hơn CIMB nhiều, thằng CIMB mà cung cấp thông tin cho Shinhan thì thua trắng toàn tập dồi.

PKN confirmed
Hạng C
19/8/12
712
13.960
93
Lãi suất Shinhan thấp hơn CIMB nhiều, thằng CIMB mà cung cấp thông tin cho Shinhan thì thua trắng toàn tập dồi.
Nhiều khi vợ chồng share cho nhau để cùng tiến nữa anh. Thấp hay cao gì kệ, thấp nhưng chưa chắc anh thoả điều kiện vay.

Hạng C
1/1/19
593
6.842
93
Leak có thể từ nhiều chỗ lắm, từ thằng lập trình tới đứa chạy ad cho tới agent call center

Chó nhất là agency chạy lead cho kh xong đem bán tiếp cho mấy ông nữa :D

Media thường không nắm fanpage nên nói media chạy lead form xong bán data là có thiệt hông sếp ơi?

Hạng C
1/1/19
593
6.842
93
Nhiều khi vợ chồng share cho nhau để cùng tiến nữa anh. Thấp hay cao gì kệ, thấp nhưng chưa chắc anh thoả điều kiện vay.

Nguyên band Shinhan gọi em luôn nên hông có vụ share cho người than đâu anh.