ium confirmed
Hạng D
24/6/14
1.271
3.054
113
Có cách nào hạn chế hoặc giảm trong một ngày hay vài ngày khi đi công tác đi xa không mấy bác?
Em bị mà nhiều khi bx đi vắng phải trông con nó ko chịu ngủ một mình mà em biết là mình ngáy sẽ ảnh hưởng con...

Nhân tiện anh nào biết app nào học toán với tiếng Việt lớp 1 có nhiều bài thi không em đang ôn tập cho con chuẩn bị thi. in giấy ra cháu rất nhác học... hic

Hạng C
2/1/16
571
32.471
93
Có cách nào hạn chế hoặc giảm trong một ngày hay vài ngày khi đi công tác đi xa không mấy bác?
Em bị mà nhiều khi bx đi vắng phải trông con nó ko chịu ngủ một mình mà em biết là mình ngáy sẽ ảnh hưởng con...

Nhân tiện anh nào biết app nào học toán với tiếng Việt lớp 1 có nhiều bài thi không em đang ôn tập cho con chuẩn bị thi. in giấy ra cháu rất nhác học... hic
Chịu khó kê gối cao. Nếu khó chịu thì kê nhiều gối, cao từ từ để khỏi vẹo cổ như kiểu giường nằm bệnh viện.

ium confirmed
Hạng D
24/6/14
1.271
3.054
113
Chịu khó kê gối cao. Nếu khó chịu thì kê nhiều gối, cao từ từ để khỏi vẹo cổ như kiểu giường nằm bệnh viện.
Nếu tỉnh thì ngồi đc, ngủ xong cái thì ko có còn tư thế đó nữa anh.

Hạng B2
8/11/10
173
11.262
93

Biết vậy thì đừng ngủ, để cho con ngủ yên đi.

Đồ cha tồi

:D:D:D:D:D:D

Hạng C
2/1/16
571
32.471
93
Nếu tỉnh thì ngồi đc, ngủ xong cái thì ko có còn tư thế đó nữa anh.
Kê mền và gối sẽ được. Mình có tật nhậu vào hay ngáy nên toàn làm như vậy.

Chuột Tiến
1/10/11
4.557
91.609
113
Sài Gòn

Cách duy nhất là ngủ sau nó. Mình cũng đang bị hiện tượng này.
Thậm chí, đôi khi ngủ mình còn nghe mình ngáy. :D

con buôn
21/2/12
2.879
159.373
113
TP HCM
A sợt google đi, mình thấy có dụng cụ bằng silicon rì mà gắn dô mũi là hok ngáy nữa

ium confirmed
Hạng D
24/6/14
1.271
3.054
113
Ngồi lướt CNL hay làm gì thì đỡ chứ nằm im lúc nào cũng ngủ trước thằng nhóc hết. Cái gắn mũi bằng silicon hình như ng ta review là xài vài hôm nó rơi luôn không có tác dụng. Đi phẩu thuật sợ lắm VinhB ơi kaka, sợ bị giảm ham muốn :D