Hạng B2
9/1/15
446
1.969
93
44
Hôm thứ bảy, em vừa vào đường dẫn cao tốc, từ xa đã thấy các anh đang làm việc. Em xi nhan tấp vào lane khẩn cấp tí để "ổn định đội hình" trên xe. Từ xa đã thấy các anh hăng say làm việc vào ngày thứ 7 nắng đẹp , trời trong xanh. Bà cả đã cằn nhằn rằng dừng trước mặt các anh áo vàng làm chi. Em trả lời "yên tâm, đèn bật đầy đủ là ko sao"

2 phút sau, em signal trái đi tiếp thì lời tiên tri của bà cả đã trở thành sự thật. Một anh CSGT kính cận lao ra, chỉ vào em. Giời ạ, mới sáng sớm thế này thì tiêu mất chuyến đi rồi. Em signal phải tấp lề, vẫn còn seat belt. Bật iphone thu âm lên theo lời các bác đã chỉ dạy.

Và câu chuyện bắt đầu :

https://vid.me/Mewf

Thế là dù trong lòng có bực tức một tí, nhưng hôm thứ bảy đó trời vẫn nắng đẹp và trong xanh.

Hạng B1
16/12/13
59
38
18
E chả nhớ mấy chổ dừng khẩn cấp, lên đấy là e lo đạp, cụ nào có cái hình cho e xin 1 tấm

Hạng D
28/2/09
1.043
821
113
HCM city
E chả nhớ mấy chổ dừng khẩn cấp, lên đấy là e lo đạp, cụ nào có cái hình cho e xin 1 tấm
Sặc, cái làn sát bên tay phải đg cao tốc ( vạch liền ) đó là làn dưng' khẩn cấp đó bác.

Hạng B2
31/3/15
225
166
43
61
Lần sau trả lời phải thống nhất trước sau nhé bạn! Dừng trước mặt nó thì làm thêm động tác kiểm tra xe sẽ dễ chiến hơn, kiểm tra lốp chẳng hạn. Chúc mừng bạn

• Like
Reactions: Captiva.oto
Hạng D
17/8/09
3.309
1.788
113
họ chỉ châm cái lý họ đúng còn việc người khác như thế nào điều gạt dù như thế nào