5/5/20
11
2
0
30
Chào mọi người!
Hôm qua giờ Sale có gọi mình bên dự án Đất nền Gem Sky World 92 ha ở Long Đức, Long Thành, Đồng Nai, bảo gần sân bay Long Thành! Giá 20-25 triệu/m2. Các Bác có ai được chào giống mình ko?

Hạng D
18/5/18
1.347
2.290
113
e có chở mấy khách di xem. họ nói giá chát quá khi ở giữa rừng cao su
chưa kể A 380 bay kế bên thì ồn quá sao ngủ đc

Hạng B2
20/6/13
283
297
73
Hôm qua tôi có chạy vào xem, đang hoàn thiện cơ sở hạ tầng. Sale nói sang tháng 6 mở bán.
Nói chung đường xá kết nối tốt với các khu vực phụ cận và khu này là khu vực đô thị mới của Long Thành nên tùy vào sự nắm bắt của các bác mà quyết định thôi.

5/5/20
11
2
0
30
Hôm qua tôi có chạy vào xem, đang hoàn thiện cơ sở hạ tầng. Sale nói sang tháng 6 mở bán.
Nói chung đường xá kết nối tốt với các khu vực phụ cận và khu này là khu vực đô thị mới của Long Thành nên tùy vào sự nắm bắt của các bác mà quyết định thôi.
Rồi Bác có định mua ở đây ko nè?

Hạng B2
15/5/19
152
511
96
Chào mọi người!
Hôm qua giờ Sale có gọi mình bên dự án Đất nền Gem Sky World 92 ha ở Long Đức, Long Thành, Đồng Nai, bảo gần sân bay Long Thành! Giá 20-25 triệu/m2. Các Bác có ai được chào giống mình ko?
sale nào gọi bác vậy bác bán thì nói luôn đi cho phẻ

Hạng C
18/9/19
772
830
93
Tphcm
Èo giá hơi cao nhỉ. Chừng nào khởi công dc airport tính tiếp. Xây giữa chừng đắp chiếu lại chết dở.

Tập Lái
29/3/16
32
59
19
Nghe thấy có gì sai ko bác? Phát triển thành phố gần sân bay? Tương lai tình trạng giống TSN?
Định hướng đã phát triển sân bay ra xa khu dân cư hiện hữu rồi còn phát triển khu dân cư gần sân bay chi ko biết. Các sân bay trên thế giới phát triển sau này đều cách trung tâm 40-50km. Hầu như sẽ ko chú trọng phát khu dân cư gần sân bay(ko chú trọng chứ ko phải ko có người ở, nếu có người ở cũng phải thường cách sân bay 10km trở lên). Quanh sân bay hầu như sẽ là các cty liên quan tới logistics, transport... Và tập trung phát triển cao tốc hay metro để đi vô trung tâm hay các khu dân cư hiện hữu.
Còn mấy cái khái niệm Thành phố sân bay thì còn xa vời lắm, nếu áp dụng được thì mấy nước khác cũng làm hết rồi.