Hạng D
20/12/13
2.059
729
113
em thấy nhiều bác lái xe cầm vô lăng bằng hai tay trông nhìn thấy yếu yếu chẳng men tí nào, giống như đàn bà lái oto, mỗi lần mấy bác quẹo xoay vô lăng qua trái hay phải bằng hai tay nhìn thấy kì kì, không có chuẩn, khó điều khiển vô lăng
Em thì lái oto bằng một tay thôi, để tay trên phần cao nhất của vô lăng trông nhìn mới cool, các bác thì sao???????????
Mấy bác lái oto bằng mấy tay??????????

Mấy bác lái oto bằng mấy tay??????????

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
27/7/14
533
983
93
Mình nghĩ 2 tay hay 1 tay do thói quen của mỗi người :3dcuoi: , hồi học lái mấy lần đầu còn cầm 2 tay , sau thầy nói lý thuyết dạy vậy chứ mình lái sao cho thoải mái theo cách của mình ấy => Thế là từ đó tới bữa thi lái một tay luôn , cảm nhận là thoải mái thư thả thật :cool:

Hạng D
20/12/13
2.059
729
113
Xe em AT, bình thường chạy trong tp em hay để tay phải vị trí 1h, tay trái ôm cái...còi tin tin, hix hix các bác trợ lực điện volan nhẹ hều nên một tay vô tư, xe em xe cỏ trợ lực dầu lái đường đông nặng bà cố :(
tội nghiệp bác quá
:3dnhinyeu:

Hạng B2
18/6/14
276
303
63
35
em thấy nhiều bác lái xe cầm vô lăng bằng hai tay trông nhìn thấy yếu yếu chẳng men tí nào, giống như đàn bà lái oto, mỗi lần mấy bác quẹo xoay vô lăng qua trái hay phải bằng hai tay nhìn thấy kì kì, không có chuẩn
Em thì lái oto bằng một tay thôi, để tay trên phần cao nhất của vô lăng trông nhìn mới pro, các bác thì sao???????????
Em thì ko quan trọng lái mấy tay quan trọng là lái sao an toàn là được keke ko cần men hay gì hết àh kekeke

Hạng D
13/7/12
3.442
7.245
113
em thấy nhiều bác lái xe cầm vô lăng bằng hai tay trông nhìn thấy yếu yếu chẳng men tí nào, giống như đàn bà lái oto, mỗi lần mấy bác quẹo xoay vô lăng qua trái hay phải bằng hai tay nhìn thấy kì kì, không có chuẩn
Em thì lái oto bằng một tay thôi, để tay trên phần cao nhất của vô lăng trông nhìn mới pro, các bác thì sao???????????
Đã pro thì lái xe k dùng tay nào. Còn 1 tay thì quá bình thường, có íu giề đâu mà pro hả ku Kiệt? ;)