Hạng D
15/12/06
1.211
5.193
133
39
Dựa trên vân gỗ có sẵn của xe....

Nay em muốn ốp gỗ giống như màu gỗ của xe..và cũng giống màu gỗ của BIM Series 5...vậy e nhờ bác nào chuyên ốp gỗ hay sơn vân gỗ có màu giống màu gỗ trên..thì PM cho em..để em làm nhé...

Em xem nhiều mẫu gỗ rồi...nhưng toàn là màu sáng..và hoa lá cành nhiều quá....chưa thấy có bác nào có dc màu gỗ đen đơn giản.,..mà sang như màu gỗ trên cả...Nên bác nào có thì PM cho e phát...

Hạng B2
10/3/11
186
2
18
44
dạ em cũng rất quan tâm kiểu gỗ đen đơn giản này ạ. Có pm với bác redwood nhưng các mẫu bác ấy đưa vẫn chưa vừa ý

tấm này màu lên bóng đẹp quá

hoặc bác nào có kiểu vân giống đá đen bóng cũng đẹp ạ

LK
Hạng D
8/9/04
1.948
19
38
Chợ Lớn
nobitta nói:
Không bác nào giúp em được ah....

raven nói:
dạ em cũng rất quan tâm kiểu gỗ đen đơn giản này ạ. Có pm với bác redwood nhưng các mẫu bác ấy đưa vẫn chưa vừa ý

tấm này màu lên bóng đẹp quá

hoặc bác nào có kiểu vân giống đá đen bóng cũng đẹp ạ

E chờ hơn năm mới được cái màu tối tối hơn đó 2 Bác ! E thấy Catalogue Redwood có mã vân gỗ sọc dài chỉ hơi giống thôi chứ ko dám nói giống hoàn toàn mẫu này của BMW, 2 Bác tham khảo xem thử giống ko? e quên mã rồi mà nãy giờ tìm lại cái topic có catalogue của Redwood lại ko thấy ! 2 Bác xem lại cuốn catalogue của Redwood phần sau, mã vân sọc đó có bề mặt mờ nhưng Bác có thể yêu cầu Redwood làm bề mặt bóng, cái đó vửa rồi e có hỏi, làm được!

Hạng B2
29/6/10
231
47
28
ĐẠI TRƯƠNG COMPANY
chào các bác! phát triển những mẫu mới đẹp sang trọng một phần không nhỏ đến từ khách hàng, những ý tưởng của các bác bên em tiếp thu và ngày càng hoàn thiện hơn. thực sự mẫu vân bác Nobitta đưa ra bên em chưa có, em cố gắn có mẫu này sớm nhất cho các bác.cảm ơn các bác

Hạng D
15/12/06
1.211
5.193
133
39
Redwood nói:
chào các bác! phát triển những mẫu mới đẹp sang trọng một phần không nhỏ đến từ khách hàng, những ý tưởng của các bác bên em tiếp thu và ngày càng hoàn thiện hơn. thực sự mẫu vân bác Nobitta đưa ra bên em chưa có, em cố gắn có mẫu này sớm nhất cho các bác.cảm ơn các bác
Em nói thật bác Redwood là nếu bác nhập mẫu vân gỗ đá đen trên về thì bác làm k hết đơn hàng luôn đó....vì mẫu vân đen đó nó phù hợp với mọi xe từ MEC...BMW....tới KIA...HYUNDAI....

Còn những mẫu bác đang có thì phải tùy từng loại xe mới lắp dc...nếu k cẩn thận..thì nó sẽ xấu vô cùng....

Nếu bác có kế hoạch nhập về vân gỗ đá đen....thì e sẽ chờ bác....