Hạng F
29/10/16
11.499
21.745
113
Pháp
Trời dưới 5 củ VN thì không phải quá cao. Tưởng lạnh lùng 10 triệu mới ớn.
Cảm ơn bác.
Cứ tránh loại bơm qua tẩu ra là sẽ tốt.
Kinh nghiệm em hư 3 cái bơm đểu qua tẩu nên rõ lắm.
Do loại nầy có thể sạc và đem theo để trong xe, còn có thể dùng làm những việc khác, do đó giá hơi đắt nhưng chức năng khá tốt . Em có một cái Black&Decker em xữ dụng nó ngoài bơm xe còn xịt buị trong các máy laptop, computeur (hay khác), sơn .... hàng rào cho nhà, sơn mô hình ..... Nói chung rất tiện lợi

• Like
Reactions: Perenco
Hạng F
3/10/15
9.733
11.965
113
Do loại nầy có thể sạc và đem theo để trong xe, còn có thể dùng làm những việc khác, do đó giá hơi đắt nhưng chức năng khá tốt . Em có một cái Black&Decker em xữ dụng nó ngoài bơm xe còn xịt buị trong các máy laptop, computeur (hay khác), sơn .... hàng rào cho nhà, sơn mô hình ..... Nói chung rất tiện lợi
Bác cho em xin thỉnh cái mã hiệu của chiếc Black Decker đó với chắc em mua cái đó.
Cảm ơn Osin.

• Like
Reactions: Osin
Hạng B2
22/8/13
342
261
63
Em cũng đang quan tâm món này phòng khi nó lủng giữa nơi vắng vẻ hay tối đêm thì bỏ mợ ^^!

Tập Lái
17/5/21
3
3
3
37
View attachment 2428098*Ảnh minh họa

Các bác cho em hỏi,

Hiện tại thì oto mình dùng loại máy bơm lớp nào tiện phù hợp cho chạy dịch vụ đường xa ạ. Các bác cho em xin vài cái tên hoặc đường link để tham khảo.

Em cảm ơn
nhà có pin milwaukee thì mua con này, tháng này có khuyến mãi mua Dc tặng pin , quá ngon.
Máy bơm lốp nào phù hợp cho xe chạy dịch vụ