Hạng D
11/8/20
1.825
1.206
113
58
Vì bận việc nên e không đưa xe đi rửa và bảo dưỡng thường xuyên được. Thêm vào đó nhà lại đang có con nhỏ nên trên xe bày đủ thứ nên trong xe mình thường có mùi rất khó chịu.

Các cụ nào biết máy tạo thơm ô tô mua ở đâu không ạ.

Chia sẻ cho e chút kinh nghiệm với!

Sau khi xài lắm thứ...thì giờ xe mình , mỗi tuần Vk đi chợ về cho 1 bó Lá Dứa xanh tươi...cho vào 3 túi lưới....để trong xe...khi nào héo queo thì thay bó mới..rẻ rề....đi đỗ xăng, chị bơm xăng khen mùi dứa thơm dễ chịu...về nhà...vợ con còn biết mùi dứa....hì hì...

Tập Lái
11/12/09
31
15
8
Mùi hôi trong ô tô là do vi khuẩn gây ra. Bác vệ sinh sạch sẽ nội thất, phơi nắng là sẽ ổn. Nếu nhà có em bé thì kiếm loại diệt khuẩn khử mùi ô tô nào uy tín để xịt thêm là ok. Bác lên shopee tìm thử nhé.

17/12/18
86
2.683
103
45
Máy khử mùi không hiệu quả đâu, tốn tiền vô ích.
E từng vứt bỏ cái máy Sharp đi.

Xe mùi là do vi khuẩn từ mồ hôi, ẩm, thức ăn, rơi vãi...muốn hết mùi phải diệt dc vi khuẩn, các bác dùng chai khử khuẩn nano hữu cơ ko độc hại ấy, cực kỳ tốt.

Ko màu, ko mùi, ko độc hại. Giá cũng rẻ (95k), xe 5 chỗ cần 4 chai, xe 7 chỗ cần 5 chai.

Hạng C
22/8/16
544
1.070
93
40
Vứt. Em đã mua và đang xài. Cảm nhận, có thì ồn thêm (do quạt chạy), mà vẫn hôi. không có thì ít ồn hơn và vẫn hôi.
Em kg tin mấy cái này. mùi thì làm gì mà lọc được, chỉ có mùi này át mùi kia; hoặc, gió lùa vào xe, làm giảm/hết mùi thôi; mùi mà lọc được chắc Em mua về gắn cho cái xưởng làm mắm của Em.
Bụi lọc được thì hợp lý.

• Like
Reactions: Socnhimsg
Tập Lái
19/6/20
27
2
3
www.facebook.com
AFLCAR, nhập khẩu chính hãng từ UK, đầy đủ hóa đơn giấy tờ. Hiện không có 1 hãng nào tạo được mật độ ion cao như em này (20tr/cm3). Rất nhiều chủ xe đã thử nghiệm bằng sầu riêng, tất, hải sản... và đều hài lòng

Tìm máy khử mùi ô tô hiệu quả

Hạng C
6/9/13
668
923
93
Đồng Nai
đúng đó bác. nghe mùi thơm chết cả mũi mà nhiều người cứ bảo khó chịu. Mùi da thơm biết bao nhiêu. Mùi nỉ mới hôi chứ mùi da thì thơm thật.
Ủa, tưởng nỉ ko có mùi, da mới có mùi?