Hạng D
8/3/13
1.289
212
63
Xe mình bị gí không biết,khi khởi động thì kg có hơi lạnh,chạy khoảng 50m máy lạnh mới khởi dộng và cho hơi lạnh,nhưng gần đây lúc lạnh,lúc kg...nhờ các bác cao thủ trong OS hổ trợ,tư vấn giúp...hic

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
22/7/13
8.968
40.167
113
Bác nên ghé gara quen hoặc tới hãng để đc ktra. Lên đây cũng ko sửa đc cho bác đâu.

• Like
Reactions: Nhut__Le
Hạng D
8/3/13
1.289
212
63
Mình tìm được chổ lý tưởng rồi,nhờ anh em giới thiệu,mình tới Cơ sở s/c Điện Lạnh Oto Cẩm Phát,số 293 đường Trần bình Trọng,uy tín,ân cần,đặc biệt là Anh Sang chủ cơ sở,tay nghề kỷ thuật cao,chuyên nghiệp,rất nhiệt tình và đặc giá phải chăng,không vẻ vời,đó là nhận xét của mình,trên mạng thấy củng được khen dử lắm...

Hạng C
2/9/11
699
254
63
Cám ơn bác
Chỗ nào nào từng vẽ vời bác thế nói cho anh em nghe để né :)

Mà vụ của bác mần hết bi nhiêu ?

23/9/14
1.318
1.121
113
Thanh pho Ho Chi Minh
Mình tìm được chổ lý tưởng rồi,nhờ anh em giới thiệu,mình tới Cơ sở s/c Điện Lạnh Oto Cẩm Phát,số 293 đường Trần bình Trọng,uy tín,ân cần,đặc biệt là Anh Sang chủ cơ sở,tay nghề kỷ thuật cao,chuyên nghiệp,rất nhiệt tình và đặc giá phải chăng,không vẻ vời,đó là nhận xét của mình,trên mạng thấy củng được khen dử lắm...
Trời, chổ này lúc trước có cảnh báo trên mạng đó bác. Nó vọc cho banh dàn lạnh của bác luôn cho coi, né nó ra cho lành đi bác ơi