Hạng B1
10/7/10
83
7
8
-Mấy pác tư vấn giúp em la con Spark 2009 LT,xe con 80% chưa có đồ chơi j cả thì mua giá bao nhiêu là hợp lý ah???

Hạng B2
24/6/09
152
1
0
em thấy mấy chỗ rao bán cũng tầm 240t độ gần hết rùi.hoặc hơn tý nếu chủ xe biết chăm sóc xe, nếu xe chưa độ về mà gắn thêm đồ chơi cũng mất gần 20t nữa. chúc Bác nhanh có xe để che nắng che mưa, mùa mưa tới rùi k phải chạy mưa, đi cưa cô gái, đi bái các thầy kekeke

Re:Mấy pác cho em hỏi Giá Spark 2009 LT xe con 80%,không đồ chơi thì giá bao nhiêu

xetang B52 nói:
em thấy mấy chỗ rao bán cũng tầm 240t độ gần hết rùi.hoặc hơn tý nếu chủ xe biết chăm sóc xe, nếu xe chưa độ về mà gắn thêm đồ chơi cũng mất gần 20t nữa. chúc Bác nhanh có xe để che nắng che mưa, mùa mưa tới rùi k phải chạy mưa, đi cưa cô gái, đi bái các thầy kekeke
Người ta hỏi để người ta bán, chứ có mua đâu mà chúc như thế hả bác B52, hehehe
Bác nói đúng ròi, giá xe bây gìơ cũng tầm đó, đánh giá 80% thì cũng khó hình dung, phải ghi rõ chạy được bao nhiêu Km, chủ xe kỹ không? có bảo dưỡng định kỳ không cũng là vấn đề quan trọng, xem xe mới biết được.

Hạng B1
10/7/10
83
7
8
Re:Mấy pác cho em hỏi Giá Spark 2009 LT xe con 80%,không đồ chơi thì giá bao nhiêu

cam on may pac da tra loi giup e....