Tập Lái
31/5/13
5
0
1
Máy quản lý bán lẻ POS của bên mình mua lâu quá rồi. Dạo gần đây cứ bị đứng. Nhân viên của mình phải order bằng giấy @@ Khách đợi lâu bỏ đi luôn! Các bạn cho mình lời khuyên với

Tập Lái
1/6/13
4
1
1
Uí order bằng giấy rồi làm sao quản lý bạn. Ngồi tính cả ngày à @@ Mất thời gian lắm bác ơi :3danbanh:

Tập Lái
31/5/13
5
0
1
Chưa kể là lúc ngồi tính order xong nhiều lúc không chính xác bằng máy tính nữa. Mà mình có nhiều thứ phải lo, đâu phải lúc nào cũng ngồi tính được, giao cho nhân viên thì không yên tâm. Khó nhĩ! :3dnhiumay:

Tập Lái
1/6/13
5
0
1
Thôi thay máy mới đi các bác ơi! Chọn máy nào hiện đại tí. Chứ cứ tiếc tiền rồi sau chả được gì còn mất thêm :( Chọn nhà cung cấp nào máy ngon ngon tí, chuẩn hóa quy trình order cho mình luôn, đỡ phải bận tâm. Hôm nọ đi ăn ở Macdonal thấy cái billboard của DCORP R-KEEPER cũng hay. Về tìm hiểu thì té ra anh này là thương hiệu lớn, toàn cung cấp máy quản lý bán lẻ cho mấy cửa hàng lớn như Gloria Jeans, NYDC ... Chọn anh này có vẻ được đó. Các bác tham khảo thêm thông tin về DCORP R-KEEPER nhé :3dchientrung:

Tập Lái
3/6/13
3
0
1
Theo mình nghĩ, đã làm ăn thì mình không thể phó thác mấy cái vụ quản lý kinh doanh cho mấy công ty POS nhỏ lẻ được, rủi ro lắm @@ Mình cũng tìm hiểu ngành này nhiều rồi. Thấy DCORP R-KEEPER cũng là nhà phân phối tầm cỡ ở Việt Nam, có nhiều năm tư vấn, hỗ trợ kỹ thuật tốt nữa, các chi nhánh trải dài Bắc - Trung - Nam. Mình vote cho bác 1 phát!