Hạng D
18/11/13
2.867
12.415
113
Bình Phước
Sao mấy store Adidas, Nike hay Puma... Không có giày đá banh mà chỉ toàn Running, Jogging, Tennis, cầu lông các kiểu mà rất ít, thậm chí không có cho anh chị em cầu thủ - bóng đá.

Bóng đá sân cỏ lẫn sân nhân tạo.

Muốn tìm 1 đôi phải ra các shop nhỏ lẻ bên ngoài, mà hên xui, có khi trộn sp fake vô, khó biết. (Dĩ nhiên, trong store có khi cũng trộn , nhưng dù gì cũng đỡ hơn)
Không thì phải.oder từ bên kia về, hoặc là mấy anh đi du lịch mới mua về.

Nhớ hình như có mấy anh cnler làm ngành giày. Em thấy thị trường khá lớn, anh chị em đá banh cũng đông, mạnh dạn đề nghị store nhập giày đá banh về bán đê.

Mấy sếp ngành giày thể thao ơi

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
18/11/13
2.867
12.415
113
Bình Phước
Nhưng công nhận anh đoàn viên viết cũng đúng, giày đá banh chính hãng khá ít trong khi nhiều ng chơi món này
Em đi khá nhiều store, giày đá banh cực hiếm. Hic hic

Phải oder trên mạng. Mà không trực tiếp thử được, có khi mua về mang không vứa ý mà chả đổi được. Em bị 1 đôi, cổ cao, mỗi lần mang là cực hình, do chân em có bề ngang. Hic hic

Mấy shop nhỏ lẻ thì ...hên xui quá.

• Like
Reactions: Rừng Na Uy
Hạng D
18/11/13
2.867
12.415
113
Bình Phước
Anh vẽ chuyện quá

mình mua đôi giày màu mè vào sân cho nổi chứ banh bóng mịa gì :D

ba bảy 21 là nghỉ đá, đợt chuyển nhà chắc vợ vứt cmnr :D

Haizz, giày running mang sai chạy còn ko chịu được, huống hồ giày đá banh, chạy không được mần sao mà sút chứ sếp.

Mấy thánh @trumso @nqkhanhn .... Thấy em nói đúng ko
:p

Hạng D
8/4/11
2.462
8.956
113
Sao mấy store Adidas, Nike hay Puma... Không có giày đá banh mà chỉ toàn Running, Jogging, Tennis, cầu lông các kiểu mà rất ít, thậm chí không có cho anh chị em cầu thủ - bóng đá.

Bóng đá sân cỏ lẫn sân nhân tạo.

Muốn tìm 1 đôi phải ra các shop nhỏ lẻ bên ngoài, mà hên xui, có khi trộn sp fake vô, khó biết. (Dĩ nhiên, trong store có khi cũng trộn , nhưng dù gì cũng đỡ hơn)
Không thì phải.oder từ bên kia về, hoặc là mấy anh đi du lịch mới mua về.

Nhớ hình như có mấy anh cnler làm ngành giày. Em thấy thị trường khá lớn, anh chị em đá banh cũng đông, mạnh dạn đề nghị store nhập giày đá banh về bán đê.
ơ!! anh lê adidas ở taka nhé, giầy đá banh cả nhóc.
Em thấy vừa về đôi này
Mấy sếp ngành giày thể thao ơi

• Like
Reactions: Banglangbp01