Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.559
3.083
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com
Chào các bác,
Trước em có hoàn thành chiếc Mazda 6, cho phép em post lên các bác xem chơi ah.
Chiếc này cũng nâng cấp nhiều lần và em xin post phần hoàn thiện hiện nay ah.
Các hạng mục như: thay DVD theo xe bằng con Kenwood, cách âm nguyên xe và thay đổi toàn bộ hệ thống loa trên xe.
Giu lại bộ khung của màn DVD theo xe và đưa vào con Kenwood
Mazda 6 nâng cấp nhẹ hệ thống âm thanh và DVD

Loa treble của bộ Ground Zero

Loa bass của em nó

Qủa sub và 2 amply được thiết kế để gọn phía sau cốp

Chân thành cảm ơn các bác đã xem qua. Có gì ko phải bỏ qua giúp em ah
Thân
Vũ 090 8888 181

• Like
Reactions: 4bthang2b
Hạng D
21/5/13
1.064
4.201
143
hi bác Vũ,
Bác cho hỏi nhờ...mình định mang một đầu DVD JVC từ Thái lan về...bác có mặt dưỡng để lắp cho em Mazda 3s ko?
Bác tư vấn giúp thêm mình con subwoofer điện nào ngon ngon tí (hôm trc có nói với bác Thái (tám may nệm) bác ý nói để có gì bác Vũ tư vấn cho, nếu đc khi nào mình về TP HCM sẽ lấy.
Tks Bác

Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.559
3.083
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com
hi bác Vũ,
Bác cho hỏi nhờ...mình định mang một đầu DVD JVC từ Thái lan về...bác có mặt dưỡng để lắp cho em Mazda 3s ko?
Bác tư vấn giúp thêm mình con subwoofer điện nào ngon ngon tí (hôm trc có nói với bác Thái (tám may nệm) bác ý nói để có gì bác Vũ tư vấn cho, nếu đc khi nào mình về TP HCM sẽ lấy.
Tks Bác
Dạ có mặt dưỡng đấy bác. Nếu bác mua được rẽ nhiều và biết mua thì okie ah. Không biết coi chừng cao hơn VN mà lại ko lắp đặt và ko có bảo hành ah, đôi khi còn cực hơn nữa.
Sub điện thì hiện nay em chỉ có 3 loại là: Mutant, JBL và Infinity, giá tầm 5 triệu, bác rãnh mời bác ghé nghe thử rồi quyết ah
Cảm ơn bác
Vũ 090 8888 191

Hạng F
26/3/11
6.062
6.736
113
Đà Nẵng
www.otosaigon.com
hi bác Vũ,
Tks Bác
Mặt dưỡng mazda 3 thì chắc chắn có.

Hạng F
26/3/11
6.062
6.736
113
Đà Nẵng
www.otosaigon.com
M6 có cái cốp rộng quá.
Mà loa Ground Zero này em ít thấy hỉ bác Phú? Không biết âm thanh so với một số dòng phổ biến thì thế nào?
các củ loa nhìn đã quá. Tổng $ DVD (+dưỡng)+ 4 loa component+ Sub hơi + 2 ampli = ?