T
TamPhan
Guest
Chào các bác,
Sau 1 thời gian do em bận chuyện gia đình nên đã vô tình "bỏ rơi" anh em[:eek:]. Hôm nay em xin chính thức thông báo Maz Club sẽ trở lại hoạt động hàng tháng như bình thường.
Em cũng xin được gửi lời cám ơn của em đến tất cả các thành viên trong thời gian qua đã không quên Câu Lạc Bộ của chúng ta. Em rất lấy lòng cảm động vì điều đó. Do vậy, để đáp lại,em xin phép được tổ chức 1 buổi offline "HÒANH TRÁNG" vào tháng này dưới sự tham gia của càng nhiều người càng tốt,kakkaka.......
(Bật mí tí là đợt này em tính tổ chức offline có âm thanh,hình ảnh,con người đặc biệt luôn.):D:D:D

Hạng D
14/9/05
2.654
138
63
MORRISON EXPRESS VN
RE: Mazda Club đã trở lại!!!

odé ! Em mong lắm đó bác Hội Trưởng ah :D:D
Chúc Hội Trưởng mọi chuyện tốt đẹp

Hạng B2
13/4/07
109
0
16

chào mừng sự trở lại của mazclub.. mong hội càng ngày càng lớn mạnh:D..

Last edited by a moderator:
Hạng B2
13/11/07
138
1
18
otosaigon.com

Chúc bác hội trưởng sức khỏe.... Chờ mãi mới có ngày này! Cho em một phiếu. Em ở HN.

Tập Lái
12/1/08
37
0
0
thantainhadat.com

Trích đoạn: TamPhan

Chào các bác,
Sau 1 thời gian do em bận chuyện gia đình nên đã vô tình "bỏ rơi" anh em[:eek:]. Hôm nay em xin chính thức thông báo Maz Club sẽ trở lại hoạt động hàng tháng như bình thường.
Em cũng xin được gửi lời cám ơn của em đến tất cả các thành viên trong thời gian qua đã không quên Câu Lạc Bộ của chúng ta. Em rất lấy lòng cảm động vì điều đó. Do vậy, để đáp lại,em xin phép được tổ chức 1 buổi offline "HÒANH TRÁNG" vào tháng này dưới sự tham gia của càng nhiều người càng tốt,kakkaka.......
(Bật mí tí là đợt này em tính tổ chức offline có âm thanh,hình ảnh,con người đặc biệt luôn.):D:D:D
Chương trình thế nào bác thông báo cho anh em với nhé.
Em lần đầu vào Mazda club nên chưa biết gì

PM6 confirmed
Hạng D
9/10/07
1.016
18
38
Ho Chi Minh

em đăng ký 1 chân với các bác,chừng nào có chương trình thì báo em

Last edited by a moderator: