Hỏi/Đáp Kỹ Thuật Mazda cx-5 bị lỗi kính chắn gió

Tập Lái
28/8/13
7
1
3
Mazda cx-5 bị lỗi kính chắn gió Không biết có bác nào giống em không, kính chắn gió xe em có rất nhiều vết gợn sóng trên kính nhìn rất khó chịu. Đầu tiên em tưởng lỗi phim cách nhiệt, sau khi bóc phim ra thì mới biết là lỗi kính. Không bíet hãng có bảo hành kính cho mình không nhỉ?

Hạng B2
25/11/14
258
342
63
Em cũng bị. Chẳng biết bị gì cứ chửi thăng llumar. Bác nào lột đi kiện cho em theo.

• Like
Reactions: xe_ko89
Tập Lái
28/8/13
7
1
3
Bác ngaymai có thay kính không? Em đang đợi bọn mazda xem có bảo hành hay ko này

Hạng B2
25/11/14
258
342
63
Nếu đúng là kính đểu thì nó phải thay chứ bác. Em bữa nào cũng phải kiểm tra kỹ lại. Thấy nó bẩn bẩn không trong..

Hạng C
28/7/07
534
41
28
em cũng là nạn nhân đây bác , nhưng xe em là mazda 3s , đã được thay kính nhưng vẫn đâu vào đấy , xe em còn bị di căng sang cái cần gạt mưa , vừa rít vừa nhảy . em khắc phục mãi chẳng được nên cho đi luôn .

Tập Lái
28/8/13
7
1
3
Có vẻ mệt đấy, em thấy nhiều bác cũng có tình trạng giống em

Tập Lái
28/8/13
7
1
3
Dính lỗi dán phim Llumar đó bác. Bác cứ đem xe lên sr bác mua kêu họ thaY phim mới nha bác!
không phải lỗi phim bác nhé, mình bóc ra rồi mà vẫn thế, đấy có thể là lỗi lớp keo dan giữa 2 lớp kính chắn gió. Và hãng đã đồng ý bảo hành cho em cái kính đó rồi, đợi 10 ngày :(

Hạng B2
25/11/14
258
342
63
không phải lỗi phim bác nhé, mình bóc ra rồi mà vẫn thế, đấy có thể là lỗi lớp keo dan giữa 2 lớp kính chắn gió. Và hãng đã đồng ý bảo hành cho em cái kính đó rồi, đợi 10 ngày :(
Kinh thế bác? Bác kiểm tra ntn chỉ anh em với. Tự nhiên bóc ra nó không bị gì thì lại phải tự đi mua thì tốn xèng vì "em yêu khoa học" ..:3dgolf: