Hạng D
6/2/16
1.048
859
113
36
Chú mình đang chạy cx5 1 cầu, rên chán nên bác nào mua quất hẳn 2 cầu nhé. Mình chạy CX5 thấy chán vô cùng @_@

Tập Lái
3/8/17
17
0
1
quận 4, TP. HCM
Sau khi các hãng giảm giá đồng lọt để cạnh tranh thì các Bác có nghĩ đến mức độ an toàn của xe không?
Khi thành phẩm 1 chiếc xe thì nhà sản xuất đã tính toán đến các chi phí để cung cấp cho thị trường với giá tốt nhất nhưng bây giờ giảm giá thì chất lượng xe có bị giảm không?

Hạng D
22/3/14
1.099
618
113
45
Biên Hoà, Đồng Nai
Sau khi các hãng giảm giá đồng lọt để cạnh tranh thì các Bác có nghĩ đến mức độ an toàn của xe không?
Khi thành phẩm 1 chiếc xe thì nhà sản xuất đã tính toán đến các chi phí để cung cấp cho thị trường với giá tốt nhất nhưng bây giờ giảm giá thì chất lượng xe có bị giảm không?
Câu này ai cũng biết, bác hỏi chi vậy, cũng cái xe Dream nhưng của Honda VN nó khác xa cái Honda Thailand mà bác nên giá thành nó cũng khác nhau còn gì, và chứng minh qua thời gian sử dụng thì xe nào ngon hơn đã rõ rồi. Còn lý do sao bảo hành 05 năm thì nói thật bác nếu xe oto bác cứ đi đến hạn vào bảo dưỡng thay thế linh kiện theo yêu cầu của hãng thì bác có đi 10 năm xe vẫn ngon

Hạng C
9/4/15
666
5.070
93
34
Dù sao cũng nên cám ơn Thaco các bác. Dân Việt bị Toy và Honda dắt mũi hơn 20 năm qua ko thấy sao. Ko có Thaco dễ gì Toy và Honda chịu giảm giá

• Like
Reactions: CuBiMi
Hạng D
22/3/14
1.099
618
113
45
Biên Hoà, Đồng Nai
Trước đây em đi con vios 2005, đi 8 năm mà xe vẫn ngon, không có vấn đề gì, chủ yếu chỉ thay nhớt, lọc nhớt, các phụ tùng đến hạn phải thay thế theo yêu cầu của hãng, còn máy thì vẫn ngon lành, chạy đã đến 2013 em bán lại bằng tiền mua cái xe lúc mua mới, hihi, tính theo tiền nha không tính theo USD và vàng 9999, hihi

Hạng D
28/6/13
1.027
1.259
113
HCM
Các bác cứ xoắn làm gì? Bác nào sợ chất lượng giảm theo giá thành thì chọn con khác, CRV, XTrail, Outlander... Nhiều lắm, giá cao thì ko thiếu đâu các bác. Kể cũng buồn cười, giá cao thì kêu là hãng ăn dày, dân mìn ko có cơ hội sở hữu xe ô tô. Gia xuống cho hợp lý hơn lại kêu là chất lượng giảm lọ chai haha

• Like
Reactions: mazdabp