Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
18/10/10
879
7.294
93
Mazda CX-5 và Honda CR-V em nào ngon hơn?

Em không biết trong OS có topic nào vậy chưa? Tết rồi lái con Camry gầm thấp 1.500km khó chịu quá. Em định đổi con CR-V chạy cho thoáng. Bác nào đang đi một trong hai em này cho em ít lời khuyên.[pagebreak][/pagebreak]

Chân thành cảm ơn các bác và chúc các bác năm mới thật nhiều may mắn!

Last edited by a moderator:
Hạng B2
17/7/12
141
6.683
93
Em không biết trong OS có topic nào vậy chưa? Tết rồi lái con Camry gầm thấp 1.500km đau đít quá. Em định đổi con CR-V chạy cho thoáng. Bác nào đang đi một trong hai em này cho em ít lời khuyên.

đừng bao h so CRV với CX-5, một chiêc đến từ Đông kinh, 1 chiếc đến từ ĐÔng Quảng

nếu CRV với RAV4 thì mới phải si nghĩ

Hạng D
6/5/07
1.704
18.422
113
RỒi sẽ có chửi nhau đầu năm!
Bác chủ vào box Mazda có topic chửi nhau ỏm tỏi ấy! Hay vào otofun cũng có!
Đúng là rãnh giái! Thích con nào thì đi con đó, hơi đâu mà chửi! Việc này cũng giống như CON VỢ, cưới rồi mà bác hỏi "cưới cô vợ xyz và cưới cô HOA HÔI, nên cưới cô nào? Mấy ông anh hùng bàn phím sẽ ti toe là nên cưới cô Hoa Hôi, nhưng đếu có ông nào dám về nhà ti toe với vợ

Hạng C
21/11/15
704
4.965
93
Tp.HCM
Nhiều tiền thì CRV còn ít tiền thì CX5. Mà thèng CRV nó chỉ xem RAV4 là đối thủ thôi. Honda và Mazda để lên bàn cân thì ai cũng biết dồi, chua bao giờ Honda xem Mazda là đối thủ nguy hiểm.

Hạng D
28/3/12
3.364
57.415
113
51
Em không biết trong OS có topic nào vậy chưa? Tết rồi lái con Camry gầm thấp 1.500km đau đít quá. Em định đổi con CR-V chạy cho thoáng. Bác nào đang đi một trong hai em này cho em ít lời khuyên.
Subaru Forester XT nhé :D

Hạng B2
24/5/08
364
6.892
93
Ở CNL thì Mazda là xe tàu nên dĩ nhiên ko thể so với bất cứ xe nào khác dc, CRV ngon thật, nhà mình 2 ông anh mới lấy 2 chiếc (2.0 và 2.4) trong năm nay, trong năm nay mình đổi gầm cao nhưng sẽ đổi CX5 2.5, đơn giản vì với mình CRV xấu quá ko hợp nhãn :)

Status
Không mở trả lời sau này.