Tập Lái
6/6/16
11
46
13
61
Mazda2 bị lỗi cá vàng, bác Hải ngó lơ ?

Xin chào các bác. Vừa qua em có nghe thông tin triệu hồi Mazda3 phiên bản 1.5 bị lỗi cá vàng để thay thế cái gì đó. Em đang đi Mazda2 1.5 cũng bị lỗi cá vàng thì không nghe thấy anh hải nhắc tới có được triệu hồi sửa chữa hay không, em đã đi vệ sinh một lần rồi và bây giờ đang nổi đèn tiếp, nản quá không muốn đi vào hãng mất thời gian quá mấy bác. Muốn bán quách đổi xe khác cho xong, vừa chạy vừa hoang mang mệt mỏi.[pagebreak][/pagebreak]

Hội Maz2 của bọn em có rất nhiều bác đang sử dụng xe bị lỗi cá zàng, nhưng hình như bác Thaco chỉ quan tâm tới anh em đi Maz3 thì phải :
Mazda2 bị lỗi cá vàng, bác Hải ngó lơ ?

Lúc trước e bỏ qua Hyundai Accent ráng thêm tí để lấy Mazda2 (vì chưa nghe thông tin cá vàng và tại nó là xe Nhật), nay nghĩ lại thiệt hối hận mà ko biết giải quyết thế nào, vợ lái hỏi đó là đèn gì cũng đành bảo không biết cho xong chuyện, vì lúc trước vợ đòi Accent mà em lại thích Mazda2 :(

Các bác vào hội Mazda2 của bọn em sẽ thấy nhiều bác kêu ca lắm nhé, không chỉ mình em: https://www.facebook.com/groups/Mazda2club

Hạng B2
12/11/13
339
283
63
Nói thật bác là do người đứng đầu hay nói thẳng ra là do mấy bác quản trị bên M2. Lúc M3 người ta khí thế đi làm việc với cục quản lý cạnh tranh, cần đoàn kết bắt trường hải phải chịu trách nhiệm với xe bị lỗi thì đúng ra M2 phải phối hợp cùng M3 để đòi lại quyền lời cho M2 của mình. đằng này thì toàn im im, ai lên tiếng, ý kiến thì bị dìm, giấu việc xe bị lỗi như mèo giấu cứt.

Đặc biệt mấy ông như quốc, tín, huy gì đó. Ai có phản ứng, nói về việc đòi quyền lợi cho M2 vụ cá vàng thì đả kích và kick ngay. dường như mấy ổng sợ khi xã hội biết xe M2 bị lỗi này nọ bán lại sẽ không dược giá nên ém hết.

Tầm thì khôn đến đâu, nghĩ cho cá nhân. nên giờ M3 được Thaco giải quyết thì M2 ngồi ngó.

Last edited by a moderator: