Hạng B1
10/10/16
82
41
18
33
Hình như con nhập là hàng trưng bày lúc mới về Việt Nam! Chắc số lượng kg nhiều đâu. Mua con trong nước đi bạn ah tiện cho hậu mãi bảo hành và bảo hiểm. Mình cung đang chạy con m6 trong nước thấy ổn. Còn nếu chọn nhập bạn chơi luôn camry nhập
Cam nhập giá hình như 1t9 bác ợ

Hạng B1
10/10/16
82
41
18
33
Nếu thích hàng nhập sao bác k mua chính hãng 2 con: Honda Accord nhập Thái hay Nissan Teana nhập Mỹ? Sao cứ phải ép buộc là Mazda6 :) Hàng nhập khẩu nguyên chiếc từ các quốc gia Mỹ, Nhật hay Thái đều có người kiểm tra chặt chẽ chất lượng tất nhiên phải khác so với ở đây rồi, nhiều người chưa sử dụng cứ bảo mình sính ngoại chứ dù gì cũng bỏ cả đống tiền dại gì k chọn hàng chất lượng ở 1 quốc gia phát triển.
Nissan thì em không thich vì kiểu dáng không đẹp,Accord giá ra giấy tờ gần 1t5 bác ạ

Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
Nissan thì em không thich vì kiểu dáng không đẹp,Accord giá ra giấy tờ gần 1t5 bác ạ
Thì bác có gần 1 tỏi 5 thì lấy ít hơn thì lấy Mazda6 ráp chứ sao giờ :D Tiền nào của đó mà, còn việc nhập Mazda6 chính hãng thì chỉ có 1 xe chưa chắc họ làm cho bác trong cái hoàn cảnh thuế nhập khẩu kiểu này nó lại là động cơ 2.5, dậy bác nghĩ k lẽ dưới 1 tỏi 4 cho bác :)

Hạng F
13/9/07
7.049
48.465
113
Nên mua xe chính hãng để có chế độ bảo hảnh đầy đủ, nếu có xe nhập chính hãng thì đương nhiên là tốt hơn lắp ráp (miễn đừng nhập từ Ấn độ!)
Ngoài ấn độ còn indo, thái nữa nha bác

Hạng B1
10/10/16
82
41
18
33
Hi nếu có điều kiện bác quất xe Nhập Nhật bác nhé, em đã làm ở Mazda 5 năm và khuyên bác chủ ạ..:D
Vậy giữa 2 xe có khác nhau nhiều không bác . Mà hiện tại showroom người ta báo em là hết hàng rồi.
Bác biết chỗ nào trong miền nam còn bán loại này không bác.

Hạng B2
29/1/16
178
110
43
www.lexustranhungdao.com
Vậy giữa 2 xe có khác nhau nhiều không bác . Mà hiện tại showroom người ta báo em là hết hàng rồi.
Bác biết chỗ nào trong miền nam còn bán loại này không bác.
Lúc em bán thì Mazda 6 made in Japan đã hết hàng từ lâu rồi ạ, xe nhập vẫn hơn bác nhé..^^ từng con ốc trong xe vẫn chất hơn, nếu ko còn xe nhập nữa bác có thể mua xe Made in Vietnam vẫn rất ok ạ..:D

Hạng D
14/6/09
2.580
2.964
113
Bác thích nhập thì lụm Outlander đó bác. Made in Japan, ngồi cũng cao rao hơn anh M6