Hạng B2
17/5/17
436
333
63
So sánh cơ bản M6 và Cẩm hiện nay của em:
- M6 có thiết kế nội thất và ngoại thất đẹp hơn.
- Các tính năng cơ bản ngang nhau.
- Chất liệu Cẩm hơn M6.
Tóm lại: Honda Accord hơn hẳn 2 em trên. Thân!

Hạng D
10/3/14
1.220
531
113
Nhà bè
Nếu thích hàng nhập sao bác k mua chính hãng 2 con: Honda Accord nhập Thái hay Nissan Teana nhập Mỹ? Sao cứ phải ép buộc là Mazda6 :) Hàng nhập khẩu nguyên chiếc từ các quốc gia Mỹ, Nhật hay Thái đều có người kiểm tra chặt chẽ chất lượng tất nhiên phải khác so với ở đây rồi, nhiều người chưa sử dụng cứ bảo mình sính ngoại chứ dù gì cũng bỏ cả đống tiền dại gì k chọn hàng chất lượng ở 1 quốc gia phát triển.
Nếu thích hàng nhập sao bác k mua chính hãng 2 con: Honda Accord nhập Thái hay Nissan Teana nhập Mỹ? Sao cứ phải ép buộc là Mazda6 :) Hàng nhập khẩu nguyên chiếc từ các quốc gia Mỹ, Nhật hay Thái đều có người kiểm tra chặt chẽ chất lượng tất nhiên phải khác so với ở đây rồi, nhiều người chưa sử dụng cứ bảo mình sính ngoại chứ dù gì cũng bỏ cả đống tiền dại gì k chọn hàng chất lượng ở 1 quốc gia phát triển.
E đồng ý với bác

• Like
Reactions: P.Huayra
Hạng D
4/11/13
4.177
2.144
113
Bác bồ kết em nó thì wat hàng VN luôn còn bồ kết em Camry th2i wat camry nói chung xe nc ngoài hơn VN rất nhiều mà ko BH đâu bác

Hạng B1
10/10/11
67
175
33
Mazda 6 thì không so được với Camry. Chỉ so với Altis thôi. Được cái rộng hơn Altis với Focus chứ đi thì còn kém cả Focus Ecoboost

Hạng C
12/1/15
671
456
63
28
Ho Chi Minh City, Vietnam
Vậy là chuẩn bị nhập hả bác , giá sang năm có thấp hơn xe lắp ráp hiện tại ko
ko bác, xe nào về đây bán đc thì anh Hải sẽ tìm cách ráp cho rẻ, chứ ko nhập đâu bác, chỉ có đợt Mazda 6 All New đời đâu tức 2013 thì có nhập vài chục chiếc về đây, kể từ sau đó là ráp ở Chu Lai luôn rồi. Mà M6 nhập ít thấy bán vì nó ngon và nó hiếm, để chạy cho sướng :v

Hạng B1
10/10/16
82
41
18
33
Mazda 6 thì không so được với Camry. Chỉ so với Altis thôi. Được cái rộng hơn Altis với Focus chứ đi thì còn kém cả Focus Ecoboost
K bác ơi, M6 LR với Cam thì không so sánh được rồi bác ạ.Giá tiền nó khác mà bác.
M6 nhập vs Cam LR thì nó khác bác ợ.

Hạng B1
10/10/16
82
41
18
33
Xe để dema, chạy thử hay bán đại trà vậy bác?
Hình như là để trưng bày thôi bác .Cho người ta ngắm thôi, vì độ hoàn thiện của nó cao hơn hàng VN làm bác ạ, còn chạy thử thì đa số là bản 2.0Pre VN lắp ráp