Hạng D
11/11/09
2.761
1
36
Được sự chấp thuận của ban lãnh đạo,sự tín nhiệm của các thành viên, em xin phép được lập thớt này để các thành viên MBFC có dịp gặp nhau và giao lưu học hỏi những kinh nghiệm trong cuộc sống đầy ắp những cám dỗ...ghê lắm.:D:D:D:D:D

Thời gian gặp nhau dự định vào lúc 11g trưa thứ 7 các ngày đầu tháng( ăn mặn ) và cuối tháng ( ăn tươi ).... Lẩu sống.:D:D:D:D:D

Sẽ có những buổi gia đình gặp gỡ và những buổi chỉ có cánh đàn ông. ( sẽ có thông báo cụ thể trên thớt này)
Các bác có thể đăng ký ghi danh thành viên thường trực để đc gọi nhiều hơn ( ăn nhậu o gượng ép,quán xá do các thành viên tự chọn).thành viên nào tham gia liên tục sẽ đc tặng 1 bộ đồ lòng sơ cua.....Hehe:D:D:D:D:D
KÍNH MONG SỰ THAM GIA CỦA CÁC THÀNH VIÊN.
ĐOÀN KẾT - QUYẾT THẮNG - ANH DŨNG.

1) bimAUTO.

Last edited by a moderator:
Hạng C
13/7/11
647
23
18
HCM
Re:THÀNH LẬP CHI HỘI ĂN NHẬU MBFC.

Em số 2 nhé
( Đăng ký sớm để có cơ may kiếm tí cơ cấu làm cán bộ )
Hehehe

Hạng D
30/6/09
2.425
6
36

Khiếp nhỉ!!!! MBFC có HT, HP hoạt động mạnh làm phong trào MBFC phát triển ghê ta!!!

Hạng D
5/8/06
2.819
6
38
50
Re:Họp mặt - Giao lưu dành cho các thành viên MBFC.

BimAuto nói:
Được sự chấp thuận của ban lãnh đạo,sự tín nhiệm của các thành viên, em xin phép được lập thớt này để các thành viên MBFC có dịp gặp nhau và giao lưu học hỏi những kinh nghiệm trong cuộc sống đầy ắp những cám dỗ...ghê lắm.:D:D:D:D:D

Thời gian gặp nhau dự định vào lúc 11g trưa thứ 7 các ngày đầu tháng( ăn mặn ) và cuối tháng ( ăn tươi ).... Lẩu sống.:D:D:D:D:D

Sẽ có những buổi gia đình gặp gỡ và những buổi chỉ có cánh đàn ông. ( sẽ có thông báo cụ thể trên thớt này)
Các bác có thể đăng ký ghi danh thành viên thường trực để đc gọi nhiều hơn ( ăn nhậu o gượng ép,quán xá do các thành viên tự chọn).thành viên nào tham gia liên tục sẽ đc tặng 1 bộ đồ lòng sơ cua.....Hehe:D:D:D:D:D
KÍNH MONG SỰ THAM GIA CỦA CÁC THÀNH VIÊN.
ĐOÀN KẾT - QUYẾT THẮNG - ANH DŨNG.

1) bimAUTO.
lâu ngày vì bận việc gia đình,công việc làm ăn túi bụi ... không vào ,không ngờ cái ông bim này quậy dữ ta khấy động phong trào ăn chơi dữ ha,nói vui thôi đây là ý tưởng rất hay nha bác Bim ,giúp gia đình MBFC gần gũi,thân thiế nhau hơn và còn để mình giảm stress sau những ngày bận rộn công việc
3) HTNK
à quên nữa Bác BIMauto ,do không uống bia được có cho mình đi phá mồi trong những buổi dành riêng cho men không hehe

Hạng D
11/11/09
2.761
1
36

Quang HLV nói:
Em số 2 nhé
( Đăng ký sớm để có cơ may kiếm tí cơ cấu làm cán bộ )
Hehehe
Duyệt.

Hạng D
11/11/09
2.761
1
36

[/quote]
lâu ngày vì bận việc gia đình,công việc làm ăn túi bụi ... không vào ,không ngờ cái ông bim này quậy dữ ta khấy động phong trào ăn chơi dữ ha,nói vui thôi đây là ý tưởng rất hay nha bác Bim ,giúp gia đình MBFC gần gũi,thân thiế nhau hơn và còn để mình giảm stress sau những ngày bận rộn công việc
3) HTNK
à quên nữa Bác BIMauto ,do không uống bia được có cho mình đi phá mồi trong những buổi dành riêng cho men không hehe

Duyệt luôn.

Hạng D
11/11/09
2.761
1
36

Ai vô cũng Duyệt hết...:D:D

Hạng D
25/11/09
1.088
4
38
34

lần sau mình off ở nhà hàng chay Hoa Đăng trên Q.1 đi A.Bim

Hạng D
11/11/09
2.761
1
36

hhthinh nói:
lần sau mình off ở nhà hàng chay Hoa Đăng trên Q.1 đi A.Bim
Ok,Đó có gì vui o

Hạng F
2/12/06
5.629
802
113

Em 1 vé nhé, giao lưu với các bác không thì quên hết mẹc...