Hạng D
27/7/08
2.954
87
48
Saigon
Bác nào có thể cho biết sao hội nhà mình vắng thế này nhể !?!?!?

Từ ngày off bên KS bên em xong, chả thấy ai lên kế hoạch off đi đâu cả, buồn quá hà.

Em muốn liên lạc với bác EVN2007 lắm nhưng thiệt tình là chưa biết nhau nên hổng dám làm gì hết. Phận dân đen chỉ biết chờ các bác khởi xướng là em hùa theo thôi.

Các bác nào có chút ý kiến đề nghị nào để vực dậy hội nhà ta với ! Anh em hội nhà Mer lo làm ăn quá hay sao mà không có ai xung phong tổ chức đi đâu hết vậy !?!?!?

Hổng biết topic này em đưa lên có đụng chạm tới ai hông nên nếu có vui lòng bỏ qua. Em xin lỗi !

23/10/06
14.638
5.121
113
Dạo này có thêm cái vụ offroad nên các chi hội bị lẵng quên! BÁc keenlon có ý kiến gì hay thì cứ post lên để ae hưởng ứng!

Hạng D
27/7/08
2.954
87
48
Saigon
Dạ, em rất muốn nhưng không dám vì sợ các bác khác có "*" nhiều hơn và post bài nhiều hơn sẽ có ý kiến tốt hơn. Vả lại, em thật sự hổng biết ai là chủ xị ở SGN của hội MBFC nhà mình vì hỏi 4so7 thì được biết bác EVN 2007 ở tuốt ngoài HN lận. Do đó, hổng biết ai để mà réo lên xách động mọi người đi chơi xa nữa.

Nếu anh em ủng hộ thì em sẽ lên một chương trình phối hợp với các chi hội khác như TFC, HFC, MFC, FFC để đến một địa điểm khoảng 400Km trở lại. Em chưa biết ra sao vì coi bộ các hội tích cực cho các hoạt động của mình vào các ngày cuối tháng 9 đầu tháng 10 quá !

Tối nay em gặp 4so7 sẽ bàn tính kỹ hơn.

Cảm ơn bác đã quan tâm.

Last edited by a moderator:
23/10/06
14.638
5.121
113
ở SG thì có bác AC_Milan làm chủ xị nhưng dạo này bác í cày cuốc dữ quá hong thấy tăm hơi đâu hết. Còn chương trình thì bác cứ tính rồi post lên mọi người góp ý rồi hưởng úng thôi!

Hạng D
27/7/08
2.954
87
48
Saigon
hi hi, mọi người ơi,

Em đã lặn xuống và gặp bác AC rồi. Bác ấy dạo này chạy đi kiếm thóc dữ quá nên chưa thể làm gì nhiều hơn được.

Bác ấy hứa sẽ tung lên một gói đi chơi xa vào cuối tháng 09 này. Để anh em mình chờ xem nhé.

Tập Lái
7/8/06
24
0
1
Chào Các Bác !
Em cũng đang đợi đây, lâu quá rồi không có dịp gặp các Bác, buồn thật.
Bác AC_Milan cố gắng thu xếp nhe ! Em đợi Bác đấy.

Hạng D
18/12/07
3.456
570
113
Công nhận ông ken - lon máu phết!
, nếu có chương trình off xa nào của hội thì cho e xin 1 chân nhớ!

Hạng D
27/7/08
2.954
87
48
Saigon
kingo nói:

ha ha ha, em nói rồi mà: em có cái nhiệt tình là nhiều thôi à ! hi hi Cho nên nếu bác cần trợ lý cho hội phó MFC thì cho em xin ứng cử nhen. Em hổng dám đăng ký thêm hội khác nữa vì Hocap nói sao thấy thằng Lân chạy lung tung thế nhể ! Nghe xong hết dám gia nhập MFC luôn, nhở Hocap nói nữa chắc độn thổ ! ha ha ha

Em cũng mong tin từ AC dữ lắm.

Hạng D
27/4/09
3.226
95
48
12
keenlon nói:
kingo nói:

ha ha ha, em nói rồi mà: em có cái nhiệt tình là nhiều thôi à ! hi hi Cho nên nếu bác cần trợ lý cho hội phó MFC thì cho em xin ứng cử nhen. Em hổng dám đăng ký thêm hội khác nữa vì Hocap nói sao thấy thằng Lân chạy lung tung thế nhể ! Nghe xong hết dám gia nhập MFC luôn, nhở Hocap nói nữa chắc độn thổ ! ha ha ha

Em cũng mong tin từ AC dữ lắm.

lịch off của keenlon dày đặc quá , hocap cũng theo keenlon chạy theo đăng ký hội mit , hôi ford nè . .. chĩ hội merc thấy im hơi quá nên chưa là thành viên của merc thôi ..
hội nào cũng mong có được thành viên nhiệt tình năng nổ như em . keen a