Hạng D
11/12/03
1.208
165
63
46
Hanoi, Vietnam
Trời vừa ngớt mưa, còn lất phất vài hạt, em chạy vội honda về nhà, ai dè gạp chú này, dành cắn răng lôi đt ra chụp dưới trời mưa

O.S.P.D
6/3/04
1.751
18
38
Làng Vũ Đại
Bác Hainguyen dùng đt gì chụp đấy? Up load lên bằng cách nào chỉ cho em với. Em sẽ đóng góp một số hình nhé

Hạng D
11/12/03
1.208
165
63
46
Hanoi, Vietnam
hihi, em dùng O2 XDAII, tiếc vì vừa chạy xe vừa chụp nên hơi nhòe

để póst hình bác tham khảo bài viết http://www.otosaigon.com/Forum/ChuDe.asp?TOPIC_ID=936

Hạng D
15/9/03
1.231
5
0
49
Vietnam
Chiếc này là CLK chứ hả bác hải ...

bác có kịp nhìn là 4 chỗ hay 2 chỗ không?

2 chỗ là SLK mà 4 chỗ là CLK ...

Nhìn con đó khá dài đòn nên em đoán là CLK, có dúng không bác?

Tập Lái
20/2/04
9
0
0
<blockquote id="quote"><table boder="1" style="border-collapse: collapse" bordercolor="#000080"><tr><td width="100%"><font size="1" face="Verdana, Arial, Helvetica" id="quote">Trích dẫn:<hr height="1" noshade id="quote">MEC- SCK320 vừa chộp được tại HN tối nay<hr height="1" noshade id="quote"></font id="quote"></td></tr></table></blockquote id="quote">
Chắc bác Hãy Ngủ Yên viết lộn chứ theo em biết thì Mer đâu có dòng xe SCK, chỉ có Mercedes SLK 320 thôi[:eek:)].

Tập Lái
24/5/04
30
0
6
53
Vietnam
Chiếc này la SLK320, 2 chỗ ngồi. Hard-top convertible. EM thấy con này ở Việt Nam ít người đi thôi chứ thực ra cũng không fải thuộc loại đẹp lắm. COn này sẽ ra new-shape vào sang năm dáng đẹp và thể thao hơn nhiều !!!
À mà chiếc này giống hệt chiếc mà tham gia vụ đua ô tô o trong saigon đấy. Nhưng con nay màu đen còn con kia màu vàng. :)

Tập Lái
5/12/03
30
1
0
Chiếc này cũng giống chiếc Mer của chú Cường Gia-lai trong SG bị nhà nước "trưng dụng" hồi năm ngoái về cái tội chạy vòng vòng "khoe xe" ngoài SG mà các đồng chí cho là "gây rối trật tự" và "tổ chức đua xe". Vụ này so ra còn nhẹ hơn rất nhiều so với vụ các quý tử uống bia ôm rồi đua xe ở Láng Hạ (HN) cán chết 2 học sinh, nhưng vụ ở SG lại bị làm rùm beng cả nước đều biết và bị tịch thu cả xe. Có lẽ vì nhóm Cường Gia-Lai chỉ là công tử con nhà giàu không có gốc gác thứ dữ hay bố làm to như nhóm quý tử "Láng Hạ".
P.S. Chiếc của chú Cường Gia-Lai hình như là Mer SLK 230 thì phải.

Hạng D
11/12/03
1.208
165
63
46
Hanoi, Vietnam
<blockquote id="quote"><table boder="1" style="border-collapse: collapse" bordercolor="#000080"><tr><td width="100%"><font size="1" face="Verdana, Arial, Helvetica" id="quote">Trích dẫn:<hr height="1" noshade id="quote"><i>Được gửi bởi ptson</i>
<br />Chiếc này là CLK chứ hả bác hải ...

bác có kịp nhìn là 4 chỗ hay 2 chỗ không?

2 chỗ là SLK mà 4 chỗ là CLK ...

Nhìn con đó khá dài đòn nên em đoán là CLK, có dúng không bác?
<hr height="1" noshade id="quote"></font id="quote"></td></tr></table></blockquote id="quote">

Sorry bác, đó là SLK đấy, em nhớ ký hiệu xe khi chụp, nhưng dạo này nhậu với bác Dương nhiều quá nên hay quên, về nhà nhin ảnh nhòe nên thấy lộn là SCK, thực là <b>SLK320</b>

Xe này bác nhìn kỹ nhé, 2 cửa 2 chỗ đấy bác ạ

Bin
Hạng B2
29/3/04
300
0
0
53
Vietnam
Xe này là của thằng Vinh con ông Sơn nhà ở Bà Triệu!!! Bố nó buôn phụ tùng máy bay cho nên mới mua đưọc cho nó mấy cái liền!!!!! Thằng này nó sinh năm 87!!! Số nó sướng thật!! h`eh`eh`eh