Hạng B2
21/2/17
294
466
63
36
Đang trưa nắng ngồi trong xe nghe nhạc máy lạnh phà phà vi vu về nhà, thế mà mém tí em tốn tiền rồi các bác ạ :( Đèn xanh mình đang qua anh xe máy như đang thất tình, quẹo trái đèn đỏ vèo 1 cái làm em thắng dúi dụi :(

Sáng đi thì gặp cảnh mấy anh chen nhau lane giữa trước khi lên cầu ông Dầu, tới lúc gần lên cầu xin nhập trái ko kịp thế là 4 5 anh bị các đồng chí csgt đợi sản dưới cầu hốt hết :(

Bonus cho các bác thêm pha qua đường bá đạo nhất từ trước tới giờ em mới thấy, éo cần quan tâm xe cộ gì luôn :( anh rất tỉnh và đẹp chai

• Like
Reactions: bl3399 and nttanmam
Hạng C
18/7/11
755
1.264
93
Cầu ông dầu em nhớ xe hơi dược đi 2 len mà ta ? Chắc mấy ông này yếu tim bị hù rồi.

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng B2
21/2/17
294
466
63
36
Cẩn tắc vô áy náy nghe bác chủ, ko phải ai cũng đi đúng luật, mình dây zô mệt lắm :(
dạ vâng, đoạn này tối về còn dữ dội hơn nữa. Em đi em cũng ngó dữ lắm rồi mà có nhiều lúc ko thấy hết được bác ạ

• Like
Hạng B2
21/2/17
294
466
63
36
Cầu ông dầu em nhớ xe hơi dược đi 2 len mà ta ? Chắc mấy ông này yếu tim bị hù rồi.
Em toàn đi bên trái cho chắc ạ, tại ở dưới cầu nó 3 lane, 1 xe hơi, 1 hỗn hợp, 1 xe máy, lên cầu nó còn 2 lane. Trước khi lên cầu có bảng chia lane lại đấy bác...em thấy bị dính suốt...có hôm xe bị gọi vào dài như xếp hàng vào nhà hàng cưới ấy ạ =))

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Hạng D
24/3/15
1.637
2.421
113
Cầu Ông Dầu hướng từ Ngã tư Bình Phước vào Bình Triệu chỉ có 01 làn cho ô tô thôi bác, có biển phân làn trước cầu
Cầu Ông Dầu hướng từ Bình Triệu ra ngã tư Bình Phước thì ô tô được đi 02 làn , cũng có biển phân làn trước cầu

• Like
Hạng F
29/10/14
8.533
11.205
113
Tốt nhất đi 1 làn thôi còn lại làn kia cho 2 bánh. Mình đi xe hơi điều hòa mát mẻ ko nên bon chen quá. Mà bị dừng xe lại mất thời gian cãi nhau nữa pác

• Like