Hạng D
3/2/17
3.547
4.545
113
Bác chỉ dùm e Maybach nào cũ dòng 57s hay 62s giá tầm 10 tỉ e mua e gửi bác hoa hồng nhé. S class xách dép cho Maybach bác nhé. Dù cho nó đã dừng sản xuất nhưng riêng logo ko là đã thấy giá trị rồi.
Mercedes maybach nhé
S400 s600 maybach nhé
Mà thôi nc vs b chán lắm

Hạng B2
11/5/16
339
411
63
37
Mercedes maybach nhé
S400 s600 maybach nhé
Mà thôi nc vs b chán lắm
Bác nói chuyện ngu bỏ mịa biểu sao ko chán. Maybach là Maybach, Mer Maybach là Mer thêm logo dựa hơi ăn theo thôi nhé bác, ko ai đánh giá Mer Maybach là siêu sang hết.

Hạng D
3/2/17
3.547
4.545
113
Bác nói chuyện ngu bỏ mịa biểu sao ko chán. Maybach là Maybach, Mer Maybach là Mer thêm logo dựa hơi ăn theo thôi nhé bác, ko ai đánh giá Mer Maybach là siêu sang hết.
ai nói Mer Maybach là siêu sang? tự bác xàm xí lôi vào thôi. t nói nếu mua S450 mới thì kiểu bác mua mẹ s450 maybach cũ, mua s560 mới thì mua mẹ s650 maybach cũ)... và MEc nó dẹp mẹ tiệm luôn với những ng như bác
Nói tóm lại là nc kiểu của bác thì méo có ai mua xe mới cả, mà mua xe cũ 3-4 năm để được phân khúc cao hơn cho ngon hết :)
cơ mà người có tiền người ta méo thích dùng đồ 2nd bác ạ
chỉ có mấy người mua xe phải tính toán mới có suy nghĩ như bác thôi
(tôi cũng mua xe cũ, nhưng tôi méo có cái kiểu chê giá xe mới đắt rồi đem so với xe cũ phân khúc cao hơn như bác) nghe nó chối k ngửi đc đâu

thôi té đi bác
đừng quote lại nhá

Chi Hội MBFC
25/1/08
10.117
3.605
113
Mercedes-Benz
www.mercedes-amg.vn
Bác thử chạy S90 chưa ? hay chỉ nghe nói hoăc mới search google ? BMW thì có thể hơn chứ Mer thì không trách làm gì, vì xưa giờ Mer k ganh đua cảm giác lái với ai.
S90 đang bán là bản Full option, hệ loa B&W highend mà Mer phải gọi bằng cụ, kèm một số tính năng mà E và 5er phải mơ mới có. VN bán 1 bản duy nhất.
Giá lăn bánh sau khi xong giấy tờ ra biển số luôn đang là 2ty4. Phân khúc này anh nào dám nói hơn ? E 350 ra biển số giá bao nhiêu ? BMW 535i ra biển số bao nhiêu ?
Lâu lắm rồi mới thấy bác xuất hiện trên OS.

Tập Lái
8/9/16
18
24
3
34
Bác thử chạy S90 chưa ? hay chỉ nghe nói hoăc mới search google ? BMW thì có thể hơn chứ Mer thì không trách làm gì, vì xưa giờ Mer k ganh đua cảm giác lái với ai.
S90 đang bán là bản Full option, hệ loa B&W highend mà Mer phải gọi bằng cụ, kèm một số tính năng mà E và 5er phải mơ mới có. VN bán 1 bản duy nhất.
Giá lăn bánh sau khi xong giấy tờ ra biển số luôn đang là 2ty4. Phân khúc này anh nào dám nói hơn ? E 350 ra biển số giá bao nhiêu ? BMW 535i ra biển số bao nhiêu ?
Thế bác đã thử S90 chưa?
Em sau khi thử S90 và XC90 xong thì mua 1 em XC90 về, sau 2 tháng em bán luôn.
Cái mớ options mà bác nghĩ là Mer với BMW phải gọi bằng cụ ấy, hầu như là có cho vui thôi. Mà phải mua về chạy mới biết được là muốn kích hoạt options của nó rất là bất tiện vì mọi thao tác đều thông qua màn cảm ứng chứ ko có nút bấm cứng, nghĩa là bác ko thể vừa lái xe vừa thao tác được.
Và loa B&W highend công suất 1400W đọc lên thì có vẻ kinh khủng đấy, nhưng cách âm của xe kém hơn Mer và BMW nên thực tế cảm nhận ko sướng hơn bộ loa cùi Burmester 600W của Mer nhiều lắm đâu bác, có hơn nhưng ko nhiều.

• Like
Reactions: Huboss