Có anh bạn vừa tậu một em GLC250 mà than như cháy đồi ! Xe nhận từ hãng chỉ có 2 món phụ kiện theo xe : bơm điện và chai keo vá vỏ (./.) ! Xe có hộc để bánh dự phòng nhưng không có bánh dự phòng, không có con đội, không có khoá để mở bánh, không có tấm cốp ngăn giữa khoang hành lý và khoang khách! Những món này nêu oder sẽ được hãng cung cấp với tổng thiệt hại phát sinh thêm khoảng 70 chai ! Phải chăng chính sách cắt giảm tối đa để hạ giá xe của Mẹc?

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com
Có anh bạn vừa tậu một em GLC250 mà than như cháy đồi ! Xe nhận từ hãng chỉ có 2 món phụ kiện theo xe : bơm điện và chai keo vá vỏ (./.) ! Xe có hộc để bánh dự phòng nhưng không có bánh dự phòng, không có con đội, không có khoá để mở bánh, không có tấm cốp ngăn giữa khoang hành lý và khoang khách! Những món này nêu oder sẽ được hãng cung cấp với tổng thiệt hại phát sinh thêm khoảng 70 chai ! Phải chăng chính sách cắt giảm tối đa để hạ giá xe của Mẹc?

Mercedes GLC dùng lốp Run Flat nên không có lốp xe dự phòng anh nhé! Đố anh mua được mua dự phòng của xe, lốp báo giá 70 chai là do các đại lý tự nhập lốp dự phòng của xe GLK đời trước đem về bán thêm cho khách hàng.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
12/10/15
313
354
63

Có bơm điện và chai keo vá vỏ là may rồi, mua Bim đâu có j ráo

• Like
Reactions: WinniW and xlive
Hạng B2
8/7/16
204
141
43
36
Bạn Bác nhận dc bơm điện + chai keo vá vỏ à. Sao em méo nhận dc gì hết :))

Hạng D
16/4/14
2.588
3.859
113
Em đoán bạn bác chủ chắc là nóng ruột chờ GLC quá lâu nên hãng gọi có xe thì hốt liền, ko tìm hiểu kỹ trước GLC trước khi mua xe. Em nghĩ hãng to như Mer chẳng ăn gian gì mấy thứ đó đâu...

• Like
Reactions: A2.0
Hạng C
12/4/13
746
602
93
42
thì giống như bác mua cái Vertu cũng thiếu hàng đống thứ tính năng so với iPhone :D

• Like
Reactions: Tieudao286