Hạng F
Super Moderators
11/2/15
7.383
17.968
113
Lâm Đồng
Mercedes-Maybach SUV tiết lộ nội thất cực kỳ sang trọng và rộng rãi
Mercedes đang dần tiết lộ về mẫu Maybach mới nhất trong bộ sưu tập của mình. Lần này, hãng xe Đức đã cho chúng ta thấy một không gian nội thất xa hoa với nhiều tầng ánh sáng bên trong một chiếc SUV rộng rãi.[pagebreak][/pagebreak]

Mercedes từng công bố một đoạn video giới thiệu vào tuần trước để nhấn mạnh vào các đường nét sang trọng và các chất liệu cao cấp trên dòng xe mới. Tuy nhiên, mãi đến video lần này, họ mới tiết lộ cho chúng ta tên chính thức của mẫu xe này: Vision Mercedes-Maybach Ultimate Luxury.

Theo đó, chiếc xe mới không chỉ là một chiếc GLS sang trọng với nhiều trang bị mà có thể sẽ là một dòng gầm cao hoàn toàn mới. Trong video do hãng cung cấp, có thể thấy phong cách thiết kế quen thuộc của Maybach với các đường nét mềm mại sang trọng, chất liệu da gỗ cao cấp và lớp phủ nhôm vàng hồng đẹp mắt... Hình ảnh touchpad của hệ thống thông tin giải trí Comand cũng xuất hiện thoáng qua trong video. Không gian trong xe thật sự rộng rãi và thoáng đãng. Thậm chí các bác có thể thấy bệ tựa tay hàng ghế sau đủ rộng để chứa cả một bộ uống trà.

Tuy nhiên, ngoài sự xa hoa và ấn tượng mà các hình ảnh này đem lại, người dùng vẫn chưa được cung cấp hình dáng ngoại thất thực sự của mẫu xe mới.

Beijing Motor Show (triển lãm Bắc Kinh) sẽ khai mạc từ ngày 25/4. Sau khi ra mắt tại Trung Quốc, mẫu Mercedes-Maybach SUV này sẽ tiếp tục xuất hiện ở triển lãm Los Angeles Auto Show diễn ra vào cuối năm nay bằng phiên bản sản xuất thực tế. Khi ra mắt, mẫu SUV này sẽ là đối thủ cạnh tranh trực tiếp với dòng SUV siêu sang Bentley Bentayga hoặc chiếc Rolls-Royce Cullinan sắp ra mắt trong tương lai.

Mercedes-Maybach SUV tiết lộ nội thất cực kỳ sang trọng và rộng rãi Mercedes-Maybach SUV tiết lộ nội thất cực kỳ sang trọng và rộng rãi Mercedes-Maybach SUV tiết lộ nội thất cực kỳ sang trọng và rộng rãi

Last edited by a moderator:
Hạng D
9/1/15
2.573
3.868
113
40
So chú này với chú B thì sao các Bác?
khai sáng giúp em hoai chớ tiền em ko với tới.

• Like
Reactions: www.LEDL8.com
Hạng D
11/2/11
1.304
2.372
143
www.falkentire.com
Mấy cái xe này làm cái bục ở giữa cao quá, lỡ dừng ở chỗ mà ko mở ra ở cái cửa cạnh mình được thì việc trèo qua bên kia để ra nó khó khăn và ko sang chảnh chút nào

• Like
Reactions: YOLO
Hạng F
7/8/17
7.449
10.135
113
Mấy cái xe này làm cái bục ở giữa cao quá, lỡ dừng ở chỗ mà ko mở ra ở cái cửa cạnh mình được thì việc trèo qua bên kia để ra nó khó khăn và ko sang chảnh chút nào
Em thấy cái bục giữa hơi cấn. Nên làm thêm vách ngăn với hàng ghế trước và ghế sau có thể ngã ra thành giường để có gì dễ làm việc :p

Hạng D
31/10/14
2.039
4.417
113
Biên Hòa
Hi,
Đã đi xe này làm gì có chuyện đậu ở chỗ không mở cửa ra được. Thế tài bị đuổi việc ngay.

Hạng C
30/5/15
824
660
93
Binh Thanh, tp HCM
So chú này với chú B thì sao các Bác?
khai sáng giúp em hoai chớ tiền em ko với tới.
cùng kích thước em nghĩ chắc chỉ khác thương hiệu, các câu chuyện, một ít tiện ích để khè nhau, B chắc nặng hơn vài trăm kg đi cảm giác sang hơn.